• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME DO HÃNG PIZERO SX TUYỆT ĐẸP CHO CÁC BẠN

AlyCuong

Active Member
THEME HOÀN TOÀN MỚI CÁC BẠN THƯỞNG THỨC :p

[/url][/IMG]

VIOLET : DOWNLOAD HERE
GREEN : DOWNLOAD HERE

K PHẢI MÌNH K UP BẠN ƠI,CHỈ DÈAULT THUI,CÒN ICON THỰC THÌ MUA MỚI CÓ BẠN THÔNG CẢM

DOWNLOAD

Theme thì đẹp nhưng bấm số gọi thì số và nền trùng màu trắng nên chẳng thấy cái gì cả.

caotuanan

CÁI ĐÓ NGTA SX SAO XÀI VẬY,NẾU BẠN THẤY K HÀI LÒNG THÌ CHỈNH SỬA TÙY Ý NHÉ.MÌNH CHỈ VIỆC TÌM THEME ĐẸP VÀ SHARE LÊN ĐÂY THÔI

authanh

CÁI ĐÓ NGTA SX SAO XÀI VẬY,NẾU BẠN THẤY K HÀI LÒNG THÌ CHỈNH SỬA TÙY Ý NHÉ.MÌNH CHỈ VIỆC TÌM THEME ĐẸP VÀ SHARE LÊN ĐÂY THÔI
Có bạn nào chỉnh nền trắng lại cho dễ nhìn dùm với ak?

leetran72

Sao theme pizero mà toàn blue ray... thế này. Các bác up theme hãng khác thì vào topic khác nhé

caotuanan

Sao theme pizero mà toàn blue ray... thế này. Các bác up theme hãng khác thì vào topic khác nhé

MÌNH ĐẢ CHIA NHỎ TOPIC RA NHÉ,VÌ PIZERO SAN XUẤT ĐÂU PHẢI NGÀY MỐT NGÀY HAI.CÓ THEME PIZERO MÌNH SE UPDATE.CÒN GIỜ LÀ THEME ĐẸP LÀ UP THÔI

DOWLOAD HERE

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

TÍP TỤC LÀ PIZERO HOT HOT

DOWNLOAD HERE

Chỉnh sửa cuối: