• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme effect trên n82 n95 và một số máy s60v3 !

Status
Không mở trả lời sau này.

datvietdatviet

Full hiệu ứng ngiã là thế nào vậy.cách này lâu quá.minh dùng c2z đơn giản mà jờ ko lỗi máy

pekuon

Full hiệu ứng ngiã là thế nào vậy.cách này lâu quá.minh dùng c2z đơn giản mà jờ ko lỗi máy

Bạn nhìn hình này nhé, khi chuyển sang cái khác, ví dụ vào Menu, vào cài đặt chẳng hạn, sẽ có một cái hiệu ứng xuất hiện. Còn hiệu ứng như trước kia chỉ là hiệu ứng ở Icon thôi.

pekuon

Trời đất, kô hiểu àh!
Ý tớ là nếu ai sử dụng ROMPatcher+ do tớ mod lại thì kô cần phải apply c2z4bin_THUMB hoặc c2z4bin_ARM, có apply thì cũng kô đc vì đã có sẵn rùi là file c2z4bin tớ dùng để loại bỏ nhắc nhở java. Vì tớ cũng apply 2 file trên cũng kô đc mà sau khi cài đầy đủ thì thấy nó full lúc nào chẳng hay, kiểm tra lại thì ớ ra c2zbin mình đang dùng cùng 1 nòi với c2z4bin_ ở trên, nếu muốn apply 2 file trên thì tắt c2zbin của tớ là đc, hiểu chửa...hehe
Tớ cũng tham khảo bên symbianvn rùi, nếu bên đấy thì chéc pị mốt pekun bem lúc nèo hổng hay hem!!!
Ghi nhận, để mình add thêm lên bài mình nhé.

vuthientruong

ko hiểu sao sau khi mình làm như bạn hướng dẫn cho em n82 của minh thi khởi động lại máy ko đc đành phải dùng 4 ngon,bạn nào đã cai đc trên n82 xin chỉ giúp

kubin2407

sao mình làm được trên e71 co hiện hiệu ứng rồi nhưng mà ko thấy hiệu ứng menu hay chuyển trang gì cả,ko khác hiệu ứng icon là mấy.ra vào menu và ấn option vẫn thấy như bt.hix2 ko thấy giôg cái hình chủ thớt post zi mà bạn dùng hiệu ứng gì thé cho mình xin mình thử xem thế nào

tranvinh90

mình không dùng cái này nhưng mà mình dùng animenu plus vẫn thấy được mà.chỉ có điều là hơi nặng thôi

kubin2407

cho mình hỏi cách đổi hiệu ứng ntn nhỉ,mình dùng e71 cứ copy mục effec của các bạn up lên vào c:resource rồi khởi động lại là bị mất hiệu ứng luôn,đã thử mấy hiệu ứng mà vẫn như vậy

mckenzise

Sry các bạn nha , patch FullKastor đang bị lỗi trên nhiều máy ( E71 , N82 , N95 8G die cam , restart liện tục ... )

Nhờ Mod close topic lại rồi khi nào có bản fix lỗi sẽ mở ra ae thảo luận tiếp .

same

Phát hiện lỗi camera trên n95....

Chỉnh sửa cuối:

same

Tại trang web hướng dẫn gốc không cần phải apply c2z4bin_THUMB. Mình đã tét khi không cần apply c2z4bin_THUMB. Muốn có hiệu ứng full thì tùy vào gói effects.

Chỉnh sửa cuối:

Quang_hop

Tại trang web hướng dẫn gốc không cần phải apply c2z4bin_THUMB. Mình đã tét khi không cần apply c2z4bin_THUMB. Muốn có hiệu ứng full thì tùy vào gói effects.

same share cho anh cái theme của chú đc kô?

pekuon

Mình xin nhắc lại với các bạn : Nếu muốn làm một lần được liền thì không nên thử, những người đã làm được đều phải thử, 4mat cả chục lần, vì vậy nếu bạn không có tính kiên nhẫn thì STOP!

same

Theme gì mà độc thế em?

Dạ theme Aqua 2.0 của IND190

Mình xin nhắc lại với các bạn : Nếu muốn làm một lần được liền thì không nên thử, những người đã làm được đều phải thử, 4mat cả chục lần, vì vậy nếu bạn không có tính kiên nhẫn thì STOP!

Bạn đừng apply file c2zthumb xem thế nào.... Trong bài hướng dẫn gốc đâu cần apply file c2zthumb??

Lưu ý rằng khi restart hay shutdown máy các bạn bỏ̀ apply, bỏ add auto file FullKastor, nếu không sẽ bị lỗi: đứng máy -> tự động restart máy -> format :D

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.