• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Full icon Anna - Trích từ Special Edition CFW by Ntv_79

Ntv_79

NOKIA THEME WHITE

Download: Nokia White Ntv 79 Full anna icon.sis

Chỉnh sửa cuối:

socloc20

anh NTV_79, theme này bao nhju icon thế, bằng mấy theme iphone dạo trước ko :D

Loveanhia

Đây! Anh em dùng và chụp cho cái hình nhé! Mình vừa flash chưa chụp được.
Wow! đẹp quá :D :D. Chỉ tiếc là xưa đến nay mình chỉ thích dùng nền màu đen thui. hjx, vừa MUX thử cái themes, chẳng được rùi :(. Thay được đúng cái icon Trò CHơi :(((

Last edited by a moderator:

Binkutebin

Oh! Quá đẹp nhưng cái đồng hồ ngoài của theme đen nhìn bé qua! Nếu edis lại đồng hồ vuông và đồ số mặc định như theme màu trắng thì hơn cả tuyệt vời! Hi hơn cả tuyệt vời! Hi

Ntv_79

Wow! đẹp quá :D :D. Chỉ tiếc là xưa đến nay mình chỉ thích dùng nền màu đen thui. hjx, vừa MUX thử cái themes, chẳng được rùi :(. Thay được đúng cái icon Trò CHơi :(((

Sao lại không được cái phần mềm đổi icon phiên bản mới múc được toàn bộ mà! Mình thì thích theme đen hơn nên cái Nseries dùng quen thấy rất đẹp vì các trình bấm số và bàn phím chữ và số, lịch... đều đẹp! Một số theme đẹp nhưng những cái khác lại ko thể nhìn được!

Hic, chẳng anh em nào up giúp mấy cái hình! Thôi để mình tự làm cho anh em coi còn đao!

Chỉnh sửa cuối:

Loveanhia

Sao lại không được cái phần mềm đổi icon phiên bản mới múc được toàn bộ mà! Mình thì thích theme đen hơn nên cái Nseries dùng quen thấy rất đẹp vì các trình bấm số và bàn phím chữ và số, lịch... đều đẹp! Một số theme đẹp nhưng những cái khác lại ko thể nhìn được!
Mình vừa thử đọc cái bài viết của bạn rùi mà, mình làm theo đúng như thế. Cài xong thì chỉ có đúng cái Icon Trò chơi là không thay được, mình mux mấy theme đều như thế. Chả biết sao nữa.

Dragon459

Manager
tình hình là em thấy cái icon folder văn phòng chưa đẹp lắm.bác nào có icon mới mà các bác cho là đẹp hơn vui lòng đóng góp với ak:p

boy_online01

tình hình là em thấy cái icon folder văn phòng chưa đẹp lắm.bác nào có icon mới mà các bác cho là đẹp hơn vui lòng đóng góp với ak:p
Quan trọng là người ta nhìn vào icon là biết đc chức năng của phần mềm. Em đang dùng cái này làm icon Văn phòng đây. bác thấy thế nào:-?

Dragon459

Manager
Quan trọng là người ta nhìn vào icon là biết đc chức năng của phần mềm. Em đang dùng cái này làm icon Văn phòng đây. bác thấy thế nào:-?
hì.mình thấy cũng chưa ổn.vừa làm xong cái này.boy thấy có được không.đậm chất văn phòng luôn

mà diễn đàn lâu nâng cấp xong thế nhỉ???:ppost bài mà toàn phải ngồi gõ thẻ lệnh.đến chán:((

Luu_Tan_Vu

hì.mình thấy cũng chưa ổn.vừa làm xong cái này.boy thấy có được không.đậm chất văn phòng luôn

mà diễn đàn lâu nâng cấp xong thế nhỉ???:ppost bài mà toàn phải ngồi gõ thẻ lệnh.đến chán:((
phức tạp quá

boy_online01

Lòe loet quá bác ạ :)). Folder thì nên đơn giản tý, 2 màu là đủ. Mà trông nó chen chúc nhau :D

Dragon459

Manager
Lòe loet quá bác ạ :)). Folder thì nên đơn giản tý, 2 màu là đủ. Mà trông nó chen chúc nhau :D
:)) gần tiếng ngồi mò với cái Inkscape đấy.:(( mới bước chân qua mấy vụ theme này mà:p
cái hình trên của boy thi mình lại thấy nó hơi đơn giản.cái này thì lại phức tạp quá.:))
ak.ai có cái icon anna system info thì chia sẻ với ak:p

MinhThang

Manager
Mình đang dùng 1 cái Theme 1.9mb chưa cài đặt mà thấy nó rất đẹp, chỉ cần chịu khó theme Icon cho các Soft nào mình cài mà chưa được full nữa là sẽ có 1 Theme như ý.

Dragon459

Manager
Giao diện N8 trong mục cài đặt nhìn phê nhỉ.chưa biết có mod đó chưa nữa:p.

socloc20

Mình vừa thử đọc cái bài viết của bạn rùi mà, mình làm theo đúng như thế. Cài xong thì chỉ có đúng cái Icon Trò chơi là không thay được, mình mux mấy theme đều như thế. Chả biết sao nữa.

Thay bằng Sisconntent