• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme IPHONE 4GS hoàn hảo

huuthuan1004

sao mình search không thấy nhỉ.bg theme không có mà muốn add thêm vào thì add vào đâu.bạn chỉ mình đi

Bạn search ở tab resource chứ ko phải tab Applications icon nha. Theme có 1 số thứ mình search ko có tức là theme đó dùng icon mặc định, nhưng chỉ áp dụng với icon thôi. Còn các cái khác bao gồm cả cái bạn hỏi đó nhất định phải có, bạn search thử lại xem.

YinYang

Active Member
sao tớ tải về bt nhưng lúc cài ra lại chỉ có 165kb và lúc apply thì máy báo lỗi :-?? nhỉ

huuthuan1004

Còn mấy chỗ này chưa full icon.

anhphu18

đã fix lại link sửa lại giao diện trình nghe nhạc, đổi màu chữ highlights cho dễ nhìn :x

huuthuan1004

mấy chỗ đó muốn full cũng khó, hix,
@huuthuan sài icon n8 à, hihi, lâu rùi không sài bộ icon đó :x

Có gì mà khó bạn? Chỉ cần biết tên các entry đó là add vô thôi, bạn qua topic tổng hợp tên các entry của mình có đó. Mấy cái đó là icon mặc định của theme, bác chủ thớt chưa thay mấy icon đó vô nên mình đưa lên cho bạn ấy xem để add vô cho đủ thôi.
Hihi đọc bài mà ko nhìn, bạn là chủ thớt mà tưởng người khác!

Chỉnh sửa cuối:

anhphu18

Có gì mà khó bạn? Chỉ cần biết tên các entry đó là add vô thôi, bạn qua topic tổng hợp tên các entry của mình có đó. Mấy cái đó là icon mặc định của theme, bác chủ thớt chưa thay mấy icon đó vô nên mình đưa lên cho bạn ấy xem để add vô cho đủ thôi.
thanks bạn, mình sẽ cố gắng hoàn thiện hơn :d

thephuong001

dùng opera dow tất cả linh trên dow được một ít thì báo lỗi kô dow được nữa

MinhThang

Manager
Nhìn cái Tiêu đề là biết không có lỗi rồi, vậy mà anh em cứ nói lỗi là sao? :D

thephuong001

Mình dow được rồi . Chủ top fix lại chữ màu đen cho mình được kô màu trắng khó nhìn

anhphu18

Mình dow được rồi . Chủ top fix lại chữ màu đen cho mình được kô màu trắng khó nhìn

ui, mình thử màu đen rùi, trông xấu lắm cơ, màu trắng nhìn nó sáng và sang hơn bạn à, với lại giống cái iphone hơn nữa ;;)

huuthuan1004

ui, mình thử màu đen rùi, trông xấu lắm cơ, màu trắng nhìn nó sáng và sang hơn bạn à, với lại giống cái iphone hơn nữa ;;)

Bạn cho mình biết thay cái bàn phím đó thì cần thay những entry nào được ko?

anhphu18

Bạn cho mình biết thay cái bàn phím đó thì cần thay những entry nào được ko?

bạn bung theme có bàn phím mà bạn thích rùi mở file skn lên, mục resourece, application, input, lấy hết entry input thay vào, có nhiều entry không khớp thì bạn cứ mặc kệ nó^^!

huuthuan1004

bạn bung theme có bàn phím mà bạn thích rùi mở file skn lên, mục resourece, application, input, lấy hết entry input thay vào, có nhiều entry không khớp thì bạn cứ mặc kệ nó^^!

Lúc trước mình cũng có làm cách đó rồi, lấy hết mấy entry trong input của theme này đem replace vào theme khác, nhưng vẫn còn 1 số lỗi. Để hôm nào mình coi lại thử coi sao. Thank bạn.

CucMui

mình thấy còn icon folder Trò chơi chưa có phải là icon iphone đó bạn, bạn fix lại nhé, thank !