• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme iPhone đẹp nhất từ trước tới nay đây!!!

Ntv_79

hay thật giờ còn có kiểu xoá bài viêt ko vi phạm nôi quy để lấp liếm nữa à, theme iphone của người khác post lên thì bị khoá theme "của mình" đi lấy của người khác về thì post hẳn 1 topic riêng , hài

MÌnh xóa chỉ là để bạn biết rằng mình có thể xóa thôi và theo ý bạn mà, còn mình ko muốn xóa bài của bất kỳ ai tí nào cả. Mình ko thể lock topic của bạn như bạn trên đã nói. Và mình cũng đã có ý kiến là ko làm TM để bình đẳng như anh em. Nhưng nếu là Mod thì bài của bạn mình cũng phải xem xem. Vì nếu là theme đẹp thì bạn nên test và tự chụp hình nên cho ae thuyết phục. Còn dùng hình cũ của spb mod thì bạn nên sang topic FIRMWARE với topic Mod spb thì cái đó đã có rồi. Mình xóa cả bài của mình nói rằng mình chỉ edit theme đã có cho bản CFW của mình thôi, dùng được thì dùng ko dùng được thì thôi!! Không phát bỉu lung tung. Mong là bạn hỉu mình! Không có ý gì khác. Nếu bạn muốn nói, thì mình nói rõ luôn ra là theme này mình edit từ bản của tung của nhưng tung của edit từ theme của người khác có nói gì đâu mà mình phải nói là của tung của!! Nếu bạn theo dõi các theme khác mình edit thì hầu như đều nói edit từ theme của tác giả nào. Nếu bạn nghĩ rằng mình không làm gì, post một theme cũ sưu tầm được thì bạn lầm. Thử đi rồi phát biểu nhé!

Ngay từ đầu mình có xóa bài của bạn đâu! Đã khôi phục lại bài cho a e cung bit!!!!

Chỉnh sửa cuối:

binzhaha

bạn nên xem lại đi từ đầu mình nói gì mà bạn sửa bài mình nói là ko dùng thì đừng spam
nhảm vừa thồi , mình chả thừa hơi đâu mà spam vài ba cái bài viết ,mình cũng ko phải loại lập nick forum 0 bài viết vào chỉ down
thấy thì nhận xét thôi , vậy mà sửa bài của người khác rồi nói spam
còn dùng thi mình dùng từ tám đời rồi vừa lag vừa nặng
mà kể cả ko dùng thì cũng có quyền nhận xét
bài mình vi phạm gì mà bạn xóa

bunrieucua

MÌnh xóa chỉ là để bạn biết rằng mình có thể xóa thôi và theo ý bạn mà, còn mình ko muốn xóa bài của bất kỳ ai tí nào cả. Mình ko thể lock topic của bạn như bạn trên đã nói. Và mình cũng đã có ý kiến là ko làm TM để bình đẳng như anh em. Nhưng nếu là Mod thì bài của bạn mình cũng phải xem xem. Vì nếu là theme đẹp thì bạn nên test và tự chụp hình nên cho ae thuyết phục. Còn dùng hình cũ của spb mod thì bạn nên sang topic FIRMWARE với topic Mod spb thì cái đó đã có rồi. Mình xóa cả bài của mình nói rằng mình chỉ edit theme đã có cho bản CFW của mình thôi, dùng được thì dùng ko dùng được thì thôi!! Không phát bỉu lung tung. Mong là bạn hỉu mình! Không có ý gì khác. Nếu bạn muốn nói, thì mình nói rõ luôn ra là theme này mình edit từ bản của tung của nhưng tung của edit từ theme của người khác có nói gì đâu mà mình phải nói là của tung của!! Nếu bạn theo dõi các theme khác mình edit thì hầu như đều nói edit từ theme của tác giả nào. Nếu bạn nghĩ rằng mình không làm gì, post một theme cũ sưu tầm được thì bạn lầm. Thử đi rồi phát biểu nhé!

Ngay từ đầu mình có xóa bài của bạn đâu! Đã khôi phục lại bài cho a e cung bit!!!!
Em ủng hộ anh hết mình.Bản của TQ không nhiều icon full = bản này của anh.Thử rồi mới bít.Công nhận!
Ps: Cái theme này nhưng nền đen xì của anh bên topic kia lỗi rồi anh ơi.Anh qua bên đó xem lại dùm em nhé.Em test rùi mới nói mà^^Thân anh!

bạn nên xem lại đi từ đầu mình nói gì mà bạn sửa bài mình nói là ko dùng thì đừng spam
nhảm vừa thồi , mình chả thừa hơi đâu mà spam vài ba cái bài viết ,mình cũng ko phải loại lập nick forum 0 bài viết vào chỉ down
Cứ thích phải to tiếng với nhau mới yên hả ông?Hòa bình đi.Anh em pda cả thôi mà^^!

Ntv_79

theme này mình nhớ là của bon tung của có người post lâu rồi mà:-?? có thấy thay đổi gì đâu
toàn file SVG nên nặg lắm , chạy hay bị lag

Bài đầu của bạn đó!!! Phát biểu thế còn cố bảo là ko spam à! Bạn chưa cài, chưa test nên mới bảo có thay đổi gì đâu? Kể cả chưa cài, bạn nhìn hình sơ bộ cũng thấy khác nhiều rồi: Hình loading khi cài đặt, scroll bar (cái thanh dọc bên phải), icon cho các phần mềm thông dụng... Rồi còn toàn file .svg. Thế bạn nghĩ theme nó sẽ là file gì?... Nói tóm lại, nếu không dùng được cũng không nên vào topic của người khác để phát biểu những câu tỉnh bơ không căn cứ như vậy! Thân

Chỉnh sửa cuối:

suju15

Thêm đẹp nhưng phải hoàn thiện thêm.nhiều chỗ thấy vẫn còn bị lỗi

ferrari777

Hic cái theme này nặng kinh 12m lận có cái nào backgroup đen thì được trắng nó chạy chậm quá :|

hoaikent_gl

Cho mình hỏi , làm sao đưa hết mấy cái icon ra cái màn hình ban đầu đc . Mình cài vô rồi nhưng mà các icon đâu co full hết đâu bạn .

Ntv_79

Cho mình hỏi , làm sao đưa hết mấy cái icon ra cái màn hình ban đầu đc . Mình cài vô rồi nhưng mà các icon đâu co full hết đâu bạn .

Ngoài màn hình chủ thì bạn bấm giữ widget ứng dụng đó 3 giây, chọn cài đặt > RỒi chọn ứng dụng mà ip icon và hay dùng ra thôi.

hoaikent_gl

Ngoài màn hình chủ thì bạn bấm giữ widget ứng dụng đó 3 giây, chọn cài đặt > RỒi chọn ứng dụng mà ip icon và hay dùng ra thôi.
Bạn nói thế nào ấy chứ . Máy mình chưa cài widget nên mình chưa hiểu ý bạn . Mình search thì kêu là phải cài 2 file này rồi mwois đưa ra màn hình chính đc .

Orange_Tsunami-Tornado_For_16_Languages_unsigned_By_whiskyy.sis
Tsunami Semi-Trasparents by GianniDarko S60v5 Unsigned.sis

Nhưng mình tìm hoài mà không có link , 1 điều nữa là mình đã tìm trong diễn đàn mình rồi nhưng chưa thấy hướng dẫn cụ thể việc đưa cái iocn ra ngoài màn hình chính .
Máy mình đã hack . Bạn cho mình cái link hoặc cái hướng dẫn cụ thể 1 tí . Mình thank bạn .

Ntv_79

Bạn nói thế nào ấy chứ . Máy mình chưa cài widget nên mình chưa hiểu ý bạn . Mình search thì kêu là phải cài 2 file này rồi mwois đưa ra màn hình chính đc .

Orange_Tsunami-Tornado_For_16_Languages_unsigned_By_whiskyy.sis
Tsunami Semi-Trasparents by GianniDarko S60v5 Unsigned.sis

Nhưng mình tìm hoài mà không có link , 1 điều nữa là mình đã tìm trong diễn đàn mình rồi nhưng chưa thấy hướng dẫn cụ thể việc đưa cái iocn ra ngoài màn hình chính .
Máy mình đã hack . Bạn cho mình cái link hoặc cái hướng dẫn cụ thể 1 tí . Mình thank bạn .

Ah, ra vậy. Mình nói là nói N97. Còn 5k8 và các dòng 5xxx giờ cũng có FW n97/N97mini để chạy rồi mà! Bạn kiếm bản FW đó thì sẽ có widget ngoài home screen như N97/N97mini thôi!

joeD

Ntv_79 oi co nen mau den ko vay sr mod dt mih ko go dau dc mod thong cam

Ntv_79

Ntv_79 oi co nen mau den ko vay sr mod dt mih ko go dau dc mod thong cam

Nền thay dễ mà bạn. Entry01.svg (hình nền menu) và entry02.svg hình nền hsr). Nhưng nền đen với theme này ko đẹp đâu!

suju15

Giật cái tít rõ oai, thêm dùng rõ là nhiều lỗi linh tinh, k đc hoàn thiện dùng chán lắm.

Anh Ntv_79 cho em hỏi tý,máy em dùng 5800 bộ nhớ trong có mấy chục mb nên em cài mấy theme dow của anh về trên thẻ nhớ tuy vẩn chạy ngon lành nhưng như thế có ảnh hưởng gì tới máy không?có làm máy chậm đi,tốn pin v v hơn so với cài trên bộ nhớ máy không?

nguyenthanhnhan

Anh Ntv_79 ơi, them này rất đẹp nhưng sau cột sóng không lúc nào đầy hết vậy anh, nó chỉ ở mức 5 vạch chứ không được 7 vạch, anh sửa lại một tí cho nó hoàn hảo đi anh!.

Bo0Bo0

Anh NTV ơi em muốn thay toàn bộ icon theme này cho cái theme bên V3 của em..cũng iphone nhưng em thấy ít file svg ở trong thư mục mif hơn thì làm thế nào ạ

Ntv_79

Anh NTV ơi em muốn thay toàn bộ icon theme này cho cái theme bên V3 của em..cũng iphone nhưng em thấy ít file svg ở trong thư mục mif hơn thì làm thế nào ạ

DÙng cái phần mềm trong topic Hot*thay icon cho theme một cách đơn giản mình đã post đó. Múc bộ icon này sang thôi!