• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme iPhone rất đẹp full icon

shirooo

Bác Ntv_79 chỉ em cách đặt icon cho thư mục với, em cài theme vào thì mấy cái thư mục tự tạo ko có icon.

hantinhtu_baby

NTV_79 có cái theme do bác mod vừa ra mắt trong CFW đặc biệt đó post lên chia sẻ cho ae dùng đê!

Ntv_79

Bác Ntv_79 chỉ em cách đặt icon cho thư mục với, em cài theme vào thì mấy cái thư mục tự tạo ko có icon.

Các icon thư mục tự tạo không có hình được đâu. Bạn tham khảo thêm topic 9 folder mặc định thay đổi theo theme sẽ được những folder đẹp như ý!

MOD 9 FOLDER MẶC ĐỊNH THEO THEME ĐÂY!

NTV_79 có cái theme do bác mod vừa ra mắt trong CFW đặc biệt đó post lên chia sẻ cho ae dùng đê!
Sẽ đưa lên thôi mà bạn.

Chỉnh sửa cuối:

yeun70

phiên bản đen sì là sao.phải là phiên bản màu đen chứ.nhưng đẹp đấy chứ chẳng bỏ công bác làm

Last edited by a moderator:

shirooo

Các icon thư mục tự tạo không có hình được đâu. Bạn tham khảo thêm topic 9 folder mặc định thay đổi theo theme sẽ được những folder đẹp như ý!

cái này phải kết hợp với Menu Styler phải ko bạn??

quydopro

NTV ơi,.giúp mình đưa widget thời tiết ra hs với.máy mình 5800 côk bản N97 mini rùi,cảm ơn nhé.

Ntv_79

NTV ơi,.giúp mình đưa widget thời tiết ra hs với.máy mình 5800 côk bản N97 mini rùi,cảm ơn nhé.

Cài phần mềm SPB weather, chọn thành phố, update thời tiết cho phần mềm. Xong. Ra ngoài hôm sở cờ rin, chọn option (Tùy chọn), edit contents (Chỉnh sửa nội dung). Xong. Bấm vào 1 ô widget nào đó mà chưa có widget > sau đó chọn SPB weather là Xong!

quydopro

ntv ơi,mình làm như bạn hướng dẫn rùi,mình vào phần thêm nội dung. nó chỉ có mấy cái, (tải về nội dung,contactBot, lịch, nokia bót, phím tắt 1 2 3.shortcutBot, sll ưa thích,thông báo, tìm mạng Wlan. Widget e-mail) vậy thui,ko có phần mở rộng thêm để mình add SPB.

Last edited by a moderator:

HoangPigG

ntv ơi,mình làm như bạn hướng dẫn rùi,mình vào phần thêm nội dung. nó chỉ có mấy cái, (tải về nội dung,contactBot, lịch, nokia bót, phím tắt 1 2 3.shortcutBot, sll ưa thích,thông báo, tìm mạng Wlan. Widget e-mail) vậy thui,ko có phần mở rộng thêm để mình add SPB.

em cũng bị như thế!ko thấy chỗ add SPBwt đâu cả :(:(

Ntv_79

Cài phần mềm SPB weather, chọn thành phố, update thời tiết cho phần mềm. Xong. Ra ngoài hôm sở cờ rin, chọn option (Tùy chọn), edit contents (Chỉnh sửa nội dung). Xong. Bấm vào 1 ô widget nào đó mà chưa có widget > sau đó chọn SPB weather là Xong!

em cũng bị như thế!ko thấy chỗ add SPBwt đâu cả :(:(

Nếu làm đúng như hướng dẫn bài trước mà ko được thì có thể do máy các bạn ko hỗ trợ rồi! Kiếm phần mềm khác thử xem sao ví dụ accuweather..

HoangPigG

Ko hiểu thế nào mà SPBwt và ACCUwt em đều ko thấy trong chỗ add content,chán quá đi...:(:( Bác nào giúp em với..!!!!:(:(

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Ko hiểu thế nào mà SPBwt và ACCUwt em đều ko thấy trong chỗ add content,chán quá đi...:(:( Bác nào giúp em với..!!!!:(:(

Có thể máy ko hỗ trợ chăng? Cài cái dưới xem thế nào?

Cảm ơn NTV nhé,mình xài accuweather thì được rùi.

Bạn có thể cài phần mềm này cũng đẹp lắm!

Meteo weather

HoangPigG

Ko còn cách nào để cài SPBwt và ACCUwt hả bác NTV ơi...!!!!
Em thấy 2 cái đó đẹp quá!!!!

135798642

Cái theme cuối icon full khá đẹp nhưng cài vào máy sau khi vào chủ đề kích hoạt theme đó thì khởi động lại luôn rồi hiện lên chữ nokia thì tắt máy lại khởi động lại như thế. Tháo pin ra mới hết, lần đầu tiên tưởng lỗi fw nên flash lại lần thứ 2 cài theme vào cũng bị thế, flash lại, sợ luôn. Máy mình 5233, máy khác ko rõ nhưng ai cài nên chú ý.

cũng bị tình trạng như vậy, phải tháo thẻ nhớ xóa đi mới vào được máy, hú vía
mình dùng 5230

huy_turbo

iOS 4 theme full

Anh nào cho em cái theme này đi down về rồi nhưng mà nền theme ko có hơi nước ! thank !