• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme iPhone rất đẹp full icon

hot_boy_007

bác ơi đổi hình nền theme đc k.em đổi k đc, em muốn tất cả đều i như theme này chỉ là muốn thay hình mình thích vào,em bung ra file mbm rỗng em bó tay

w2k

bạn Ntv mod dùm mình cái cột pin và cột sóng của theme IOS 4 sang dùng cho nền tối được ko? THANKS bạn!

nttnn175

Cài vào 5800 chết đứ đừ đừ, may mà cài vào thẻ, không lại phải phờ lát lại :D

boy_online01

Cài vào 5800 chết đứ đừ đừ, may mà cài vào thẻ, không lại phải phờ lát lại :D

X6 còn không có thẻ nhớ mới điên, đành phải hardreset em nó. Mà kỳ lắm nhé, sau khi hardreset xong thì trong phần Ứng dụng đã cài đặt ko thấy themes iBlack đâu, nhưng trong phần chủ đề vẫn còn, em lỡ tay chạm phải thế là lại hardreset phát nữa.....

Ntv_79

Hic, tự nhiên thằng photobooket bandwith gì đó làm ảnh không hiển thị được! Google tìm hiểu thì thấy nói là do anh em xem nhiều quá nên bị bandwith vậy đó! Chờ một thời gian rồi lại xem lại thôi chứ giờ không bít đường nào mà up lại cả!

kieu21

hjhj Em cài cái Iblack thấy Icon vỡ vụn lung tung chả nhìn thấy ji`! cài cái Bóng mờ cái thấy Cool :D full Icon luôn thanks Ntv_79 so much!;;)
Em đang dùng N97

HoangPigG

Anh NTV_79 ơi....Có thay nền những Theme này đc ko?Em muốn Theme có nền của HTC và icon của Iphone,ko biết có đc ko nhỉ?:)

HoangPigG

Các bác có thể thay "nóng" cho em theme này
http://www.mediafire.com/?1cfh4fs90h3y4qh

Em xin chân thành cám ơn!

Ntv_79

Các bác có thể thay "nóng" cho em theme này
http://www.mediafire.com/?1cfh4fs90h3y4qh

Em xin chân thành cám ơn!

Theme iblack hình nền là file .svg bạn à nên ko thể thay hình nền bình thường vào được. Có 1 trang cho covert image to svg online nhưng chỉ được mấy hình thôi. Account của mình ko covert được nữa. Bạn qua trang đóbấm vào covert online để convert ra .svg rồi down về thay thôi (nếu không thay được up hình .svg lên mình thay giúp). Thân

Chỉnh sửa cuối:

hoaikent_gl

them rất đẹp nhưng mà có 1 lỗi , đó là topic này dành cho dòng symbian , mình cài những cái them vô máy tốc độ cảm biến chậm hơn rất nhiều so với them Nokia , không biết bác nào có thể khắc phục tình trạng này không .

Đẹp nhưng mà chậm thì chán lắm .

HoangPigG

them rất đẹp nhưng mà có 1 lỗi , đó là topic này dành cho dòng symbian , mình cài những cái them vô máy tốc độ cảm biến chậm hơn rất nhiều so với them Nokia , không biết bác nào có thể khắc phục tình trạng này không .

Đẹp nhưng mà chậm thì chán lắm .

Tất nhiên rồi,vì Theme Nokia nó là chương trình đc cài đặt sẵn,cài những Theme này làm tốc độ cảm biến chậm nhưng quan trọng là...nó ĐẸP bác ạ!