• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Kỷ Sửu đẹp nhất đây! Dành cho riêng cho anh em PDAViet!

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhtungqng

mình thấy mấy cái hình nền của bác dung1291985 khá đẹp nên xin lấy tách vài cài có chú trâu vàng ra làm hình nền trong suốt,đừng trách mình nhé!hihi.sẵn pót lên cho a e nào thích thì lấy về cài nhé!

Mình không cài themes nhưng dùng mấy cái hình nền trong suốt của bác hotwoho thấy cũng tuyệt lắm rồi, tiện thể bác làm luôn 1 loạt hình nền trong suốt tết đi

hotwoho

mìh kô có nhiều hình tết!bác thấy hình nào đẹp cần làm thì post lên mình làm dùm cho nhé!:D

dung1291985

Ý em là cái bản mà ko có chữ PDA ấy,bản ở trên thì dưới thỏi vàng có tên bác nữa thì phải :))

mình đã nói là dành riêng cho anh em PDAViet nhé, nên yêu cầu ko có chữ PDAViet là ko hợp lệ (đề fong` cọp py sang các 4rum khác :)) ) và sản phẩm của mình làm nên có tên mình chứ >:), hehe, có thể yêu cầu thêm tên bác chứ ko thể bỏ chữ PDAViet được, ngay cả Mod CongVoi cũng dùng bản có chữ PDAViet mà b-):-?

ronaldo07mu

Có chữ PDAViet thì làm sao hả bạn :-?:-?:-?

mình đã nói là dành riêng cho anh em PDAViet nhé, nên yêu cầu ko có chữ PDAViet là ko hợp lệ (đề fong` cọp py sang các 4rum khác :)) ) và sản phẩm của mình làm nên có tên mình chứ >:), hehe, có thể yêu cầu thêm tên bác chứ ko thể bỏ chữ PDAViet được, ngay cả Mod CongVoi cũng dùng bản có chữ PDAViet mà b-):-?

Bạn em nó muốn dùng ấy mà,ko thik có chữ PDA nên nhờ em:D
Chứ em thì vẫn đang dùng hàng của PDA mà :))

dung1291985

Bạn em nó muốn dùng ấy mà,ko thik có chữ PDA nên nhờ em:D
Chứ em thì vẫn đang dùng hàng của PDA mà :))

dành riêng cho anh em PDAViet mà, sorry bạn ko phải là mình ko có thiện chí, có thể edit tên mình chỗ cục vàng thành tên bạn bạn cũng đc nhưng ko bỏ chữ PDAViet đc :)

thanhnam711

dành riêng cho anh em PDAViet mà, sorry bạn ko phải là mình ko có thiện chí, có thể edit tên mình chỗ cục vàng thành tên bạn bạn cũng đc nhưng ko bỏ chữ PDAViet đc :)

dung1291985 ơi bạn có thể thêm tên mình và tên girl friend của mình bằng thư pháp ở chỗ thỏi vàng đc ko. Mình không giàu có như congvoi nên không bít cảm ơn bạn bằng cách nào đây:(

dung1291985

dung1291985 ơi bạn có thể thêm tên mình và tên girl friend của mình bằng thư pháp ở chỗ thỏi vàng đc ko. Mình không giàu có như congvoi nên không bít cảm ơn bạn bằng cách nào đây:(

ok, bạn ghi chữ cần ghi vào đó ra, cảm ơn bằng click Thanks là đủ rồi :)

ronaldo07mu

Ko sao đâu bác :D
Thế thì bác edit chữ ở chỗ thỏi vàng thành Anakin nhé,thanks bác :)
Ah quên,bác cho em xin luôn cái avatar của bác,nhìn phê wa :))

thanhnam711

Ko sao đâu bác :D
Thế thì bác edit chữ ở chỗ thỏi vàng thành Anakin nhé,thanks bác :)
Ah quên,bác cho em xin luôn cái avatar của bác,nhìn phê wa :))

Bác chỉ cần nhấp chuột phải vào avatar của bạn dũng rồi chọn save target hoặc save picture as thôi

thanhnam711

Nếu muốn hoa mắt nữa thì bạn có thể lấy mấy cái này làm avatar, chữ ký, theme động hay hình nền trong suốt nè

---> Có mấy chấm đen nhỉ

Anh em pdaviet xem đây là ảnh động hay ảnh tĩnh nhé

Thật khó mà bít đc đây chỉ là những bức vẽ 3D trên đường phố :D:D

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.