• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme thư pháp

Status
Không mở trả lời sau này.

Utxd

làm thử 1 theme thư pháp anh em xem thử nha

Cám ơn diepthao đã up theme :D

Tuy nhiên mong các bạn 2 điều khi up theme:

- Hình minh hoạ cố gắng chụp trên PPC
- Bắt buộc phải ghi chú theme cho màn hình VGA hay QVGA nhé.

diepthao

theme thư pháp tiếp tục ( QVGA)

thêm một theme mừng xuân về nữa đây . :p
dùng cho QVGA nhé

pipiupapa

Pác nào có themes thư pháp 1 chữ thôi ví dụ như : lễ , tín , phát ...Nếu có thì hay quá, hì mình thì chỉ xin chữ "thành" thôi

cinim

Bác diepthao ơi.Có theme 1 chữ không hả bác.Em thấy ae hỏi quá trời mà ko ai trả lời hết thế.

ThAngNgO_

mình cũng khoái thư pháp lắm,ai có năng khiếu làm vài cái đẹp đẹp cho anh em sài chung với :D.cám ơn nhiều

sptthoa

mới tập làm theme,hichic xấu nhưng mới làm đc lần đầu tiên vui quá nên post lên luôn,mong anh em hướng dẫn mình làm nhé

sptthoa

Thêm một theme chữ đây! chữ NGỘ đấy nhé, theme cho QVGA(WM5), làm ơn cho ý kiến giùm em

CutKit

chủ đề này hay đấy các bác ah, nhưng mà đây là thư pháp cho chữ quốc ngữ
bác nào làm theme thư pháp cho chữ Hán cho A em đi

mà nếu bác nào có nhã ý hướng dẫn A em cùng làm nữa thì cám ơn lắm lắm
Ck.

teppi

Cái theme Xuân của bác DiepThao, E load về rùi mà mở ko được. E mở bằng trình Theme maker SE nó báo là ko có images.

diepthao

Nhẫn và Hạnh Phúc

thêm theme nữa nhé

Hic.Hic sao trên pocket nó không đỏ mà trên pc nó đỏ thế này

diepthao

Cái theme Xuân của bác DiepThao, E load về rùi mà mở ko được. E mở bằng trình Theme maker SE nó báo là ko có images.

sao bạn lại mở bằng theme maker SE làm gì , cứ chép vào máy rồi vào vào setting today mà chọn là dùng được

sptthoa

To DiepThao:
Sao không ai hưởng ứng mình thế này, diepthao ui chắc close topic này quá!!!

khoadtvn

Bạn cứ tiếp tục phát huy đi bạn mình đã down và sử dụng theme rất đẹp đó

Status
Không mở trả lời sau này.