• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme thư pháp

Status
Không mở trả lời sau này.

truong007

hi hi, cám ơn bạn nhiều lắm, tiện thể bạn có thể chuyển hình nền sang màu chủ đạo là xanh dương được ko? ^_^ nếu được thì mình cám ơn lém. ( làm phiền bạn quá )

ThAngNgO_

hay quá mình mê món này lâu lắm rùi :D. nhờ bạn làm dùm minh cái chữ : Lê Xuân Thắng , nền đỏ chữ vàng , rất cám ơn bạn :D

diepthao

hi hi, cám ơn bạn nhiều lắm, tiện thể bạn có thể chuyển hình nền sang màu chủ đạo là xanh dương được ko? ^_^ nếu được thì mình cám ơn lém. ( làm phiền bạn quá )

Chuyển sang tone màu xanh dương (blue) thì cũng dễ thôi , nhưng mình nghĩ Chữ Hoài Thảo thì phải có màu cỏ và bài thơ cũng có vẽ nhớ nhung . còn sang màu xanh dương thì sợ bài thơ đi theo không phù hợp nên trao đổi ít dòng với bạn vậy .Nếu bạn có 4 câu thơ vừa có chữ thảo vừa có biển gởi cho mình thì hay nhất

diepthao

Theme Chữ Tình (Love)

hay quá mình mê món này lâu lắm rùi :D. nhờ bạn làm dùm minh cái chữ : Lê Xuân Thắng , nền đỏ chữ vàng , rất cám ơn bạn :D

Sè cố gắng. Đang tìm hình nền phù hợp

Trong khi chờ đợi dùng thử cái này nhé

sptthoa

bác diepthao này !!! cái theme đó sao hông up bên chủ đề thư pháp trên thân người vậy chài ???? mà sao bác kiếm đc nhiều hình thư pháp trên thân người vậy, share cho em với đc ko, để em làm theme tiếp bác ấy mà, hihi

diepthao

bác diepthao này !!! cái theme đó sao hông up bên chủ đề thư pháp trên thân người vậy chài ???? mà sao bác kiếm đc nhiều hình thư pháp trên thân người vậy, share cho em với đc ko, để em làm theme tiếp bác ấy mà, hihi

Thì cũng chịu khó search trên google mà ra thôi chứ làm gì mà tự sáng tác nổi :p

diepthao

Bác ơi! bác có thể làm quốc huy của police không? nếu được giúp mình nha

Chắc bạn muốn nói logo của police , logo của công an nhân dân thì không dám ,đây là logo đội chống khủng bố của police hoa kỳ !!!;;)

che1982

Thấy hay quá cũng cố làm 2 cái theme tặng anh em :D
Theme WM5 - QVGA.

sportdinh

Cũng tập tễnh làm cái theme thư pháp tặng anh em. Xin nói trước mình là dân amateur nên thứ nhất ko biết mình chèn được hình minh họa ko, thứ 2 là theme này chưa được đẹp lắm. Nhưng cùng đóng góp là chính, ok?

diepthao

tìm đc hình phù hợp chưa huynh ơi lâu quá roài :(:)((

Thử xem nhé , thích thì thanks cho mình một phát . tốt nhất là bạn gởi cho mình một hình nền bạn thích và phủ hợp với tên bạn mình sẽ làm cho

silent_hill_hp

Hix nhưng cài theme thế nào vậy các bác. Em đã chép nó vào thẻ sau đó vào today mà ko thấy gì cả

loveblue

Super V.I.P
Hix nhưng cài theme thế nào vậy các bác. Em đã chép nó vào thẻ sau đó vào today mà ko thấy gì cả

Bạn bỏ vào thẻ nhớ nhưng phải nằm ngoài không được bỏ vào folder nha. chúc thành công

Status
Không mở trả lời sau này.