• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme thư pháp

Status
Không mở trả lời sau này.

hateboy

Diepthao giảm kích thước theme này dùm nhe

Chắc bạn muốn nói logo của police , logo của công an nhân dân thì không dám ,đây là logo đội chống khủng bố của police hoa kỳ !!!;;)

Theme này mình rất thích nhưng kích thước to quá, cài vào máy chỉ thấy được góc trên của theme mà thôi.

diepthao

Theme này mình rất thích nhưng kích thước to quá, cài vào máy chỉ thấy được góc trên của theme mà thôi.

sao kỳ vậy , bạn dùng máy loại nào ? theme đó làm cho QVGA , các bạn khác dùng đâu có bị gì đâu ? thử tải lại xem sao nhé

lazyzy

Thêm một theme chữ đây! chữ NGỘ đấy nhé, theme cho QVGA(WM5), làm ơn cho ý kiến giùm em

theme này của bác hay quá, nhưng em thích màu đen hơn, màu này co' vẻ hơi chóe bác ạ, em góp ý thế thôi, có gì bác đừng giận nhé:D

lamcuong

Theme PPC - QVGA - Portrait & Landscape

Gởi các bạn 2 theme thư pháp hình con rồng, chữ Làm và chữ Mạng :D.
Chúc vui!

sptthoa

theme này của bác hay quá, nhưng em thích màu đen hơn, màu này co' vẻ hơi chóe bác ạ, em góp ý thế thôi, có gì bác đừng giận nhé:D
Hô ho thanks bác nhé, nhưng thư pháp làm sao chơi nền đen được, chỉ có chữ màu đen hoặc vàng ánh kim, còn nền thì em chưa thấy ai viết thư pháp trên nền đen hết :-?

chickencon

mình thấy có chữ nhẫn và chữ tâm đẹp lắm.không biết bạn nào có không nhỉ.cả 2 chữ đấy mà đứng cạnh nhau thì càng đẹp.bạn nào có thì cho mình xin nhé

bmd

Thử xem nhé , thích thì thanks cho mình một phát . tốt nhất là bạn gởi cho mình một hình nền bạn thích và phủ hợp với tên bạn mình sẽ làm cho

Bác có thể làm giùm em chữ Bùi Minh Đức được không ạ. Thanks

Chỉnh sửa cuối:

kaka228

bạn ui! làm hộ mình themes có chữ "ĐÌNH HÙNG" với câu "đời lãng tử phiêu du theo ngàn gió,chốn phiêu bồng ắt có lắm mỹ nhân" bang thư pháp dược ko bạn.chữ ĐÌNH HÙNG Ơ GIỮA NHA

Status
Không mở trả lời sau này.