• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Turnatables - cho những người thích DJ

Habl66

Một theme khá khủng hơn 40MB thay thế toàn bộ âm thanh mặc định của Iphone bằng nhạc DJ.

[DOWNLOAD]http://www.pdaviet.123viet.net/index.php?dir=habl66/Theme%20Iphone/&file=Turntables.rar[/DOWNLOAD]

Một bản mod của theme :D Rất khoái em này nhưng chưa xin được hình của em ý :))

m0nk3y86

sao down hoài ko được vậy. Xem lại link đi bạn ơi

Bạn phải nói rõ là ko down đc vì sao chứ, hix. Khi bấm vào link down trên kia, nó sẽ hiện ra 1 trang, bạn bấm vào continue rùi nhập acc & pass. Sau đó vào page 2 là có mà, mình vừa thử lại vẫn ok.

misstele

Đã down được rùi xin lỗi nha. Tại lúc đầu vô trang 1 chỉ thấy cái hình thôi nên tưởng ko có. Lại ko chịu tìm trang 2

Hix hix. tốc độ down cáp quang mà chĩ có 0.16kb là sao trời

stone0_0heart

Bác nào post lên Mediafire cái!!!!!! click link lỗi này nè: "Error in count on line 126.
./data/habl66/Theme Iphone/Turntables.rar is already defined"

misstele

Ai đã down được rồi up lên mediafire cho mọi người với. Themes này đẹp lắm nhưng tới giờ vẫn chưa down được.

stone0_0heart

Đã down được rùi xin lỗi nha. Tại lúc đầu vô trang 1 chỉ thấy cái hình thôi nên tưởng ko có. Lại ko chịu tìm trang 2

Hix hix. tốc độ down cáp quang mà chĩ có 0.16kb là sao trời

Bó tay!!!! Ông down dc rùi thì không post, còn kêu ai nữa???

misstele

ec ec Có down được đâu ông. ko thấy ghi 0.16kb/s he? Đang down nên post bài nói là down được nhưng bị lỗi giữa chừng rồi.

stone0_0heart

Lâu quá! ai post giùm đi! bác nào down được rùi lên tiếng đi! chủ thread chắc nghỉ tết rùi!