• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THeme win7 rất tuyệt nữa đây!!!

Ntv_79

Theme win7 này rất đẹp với bộ icon đẹp và widget trong suốt ngoài hs cũng như popup menu.

Pass: Ntv_79
DOWNLOAD

Bản fix popup bài#45 trang 5

Chỉnh sửa cuối:

nec_versa_e6200

mình đang dùng 1themes gần giống thế này, nhưng hs thì vẫn có khung cho widget, nhưng đc cái icon thì transparent

Ntv_79

mình đang dùng 1themes gần giống thế này, nhưng hs thì vẫn có khung cho widget, nhưng đc cái icon thì transparent

Có thể sẽ có nhiều cái edit tựa tựa như nhau. Nhưng mình thấy cái này tuyệt nhất đó. Bạn thử đi!!!

anhcntt

bác cho e xin cái icon n8 cho n97 đi , thick quá mà không biết lấy ở đâu , thử mấy lần mà đều die máy , Cảm ơn bác trước

Ntv_79

help me: gửi qua mail dùm mình nhé!
nguyennhathuy@ymail.com
thanks!
Gửi gì qua email bạn? Link mediafire đó thôi.

bác cho e xin cái icon n8 cho n97 đi , thick quá mà không biết lấy ở đâu , thử mấy lần mà đều die máy , Cảm ơn bác trước

sao bác ko trả lời bài của e thế :(( :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Của bạn đây Full icon N8 bạn có thể cook vào room hoặc copy vào C: sau đó apply c2z trong roompathcher

Chỉnh sửa cuối:

ngviethoa

chọn trong suốt ở đâu thế anh em.icon win7 hình nền vista hả.full 7 luôn đi bạn.

nguyennhathuy89

Gửi gì qua email bạn? Link mediafire đó thôi.
hic...mạng lởm...bị bọn vnpt nó chặn mediafire suốt tháng nay ròi ko thì đã tải lâu gòi...đâu càn nhờ mất công!....hiccccc

coolboymd12

Cái này cài wallpaper nhìn đẹp lắm vì full và không bị che khuất mấy!

Mình không thích icon của cái này cho lắm (với lại ko đầy đủ)
Có cách nào thay skin trong suốt này sang theme khác không nhỉ?
ví dụ thay vào theme "Vivid green by larsson"

Ntv_79

Mình không thích icon của cái này cho lắm (với lại ko đầy đủ)
Có cách nào thay skin trong suốt này sang theme khác không nhỉ?
ví dụ thay vào theme "Vivid green by larsson"

Chỉ có thay icon khác vào theme này thì dễ hơn, thêm nữa có thể thay hình nền.

anhtuana12

theme quá tuyệt nhưng phần chọn cái bàn phím chữ và số hay QWERT thì trắng xóa ko thấy ji
làm bàn phím trong suốt như phím bấm số gọi thì quá tuyệt

Thanks