• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THeme win7 rất tuyệt nữa đây!!!

Ntv_79

e cài được rồi máy e CFW C6==>X6 có Widget nhưng trong Widget lại không cho hiển thị dc SPB Weather được. A có cách gì cho nó hiển thị giúp e với!

Đây, cài cái này và nhớ bấm Thanks, không post bài cảm ơn nhé!
spb weather: http://www.mediafire.com/?svqdp46hwbp296w#2 -> cài đặt cái này trước rồi mới cài cái bên dưới
patch: http://www.mediafire.com/?9ry8q0a9kqwd3sp

hunganhlove

cài lên N8 rất đẹp nhưng bàn phím nhắn tin nó trắng tươi khó nhìn quá, Ntv_79 có thể mod cho mình 1 bản dành cho symbian^3 ko?

Ntv_79

cài lên N8 rất đẹp nhưng bàn phím nhắn tin nó trắng tươi khó nhìn quá, Ntv_79 có thể mod cho mình 1 bản dành cho symbian^3 ko?

Hi, chưa có N8 nên không biết đường nào mà lần! Bạn nghiên cứu làm cho anh em N8 chơi đi!

Ntv_79

Một theme mới edit nữa. Rất tuyệt!!!

Pass: Ntv_79
DOWNLOAD

Ntv_79

có làm cách nào thay ảnh ở menu và các folder = ảnh của mìh k a??

Bạn đọc thêm các topic hướng dẫn thay hình nền, icon, cột pin, sóng bằng siscontents để thay nhé. Quan trọng là phải có ảnh nền dạng .svg

akhoa9955

muốn chỉnh cho nền widget ở HS trong suốt thì sửa entry nào vậy các pác?

nvuphi

Mình muốn chỉnh màu nền tin nhắn thì chỉnh trong mục nào vậy bạn? Theme của bạn rất tuyệt chỉ có điều màu nền của tin nhắn lại là skin của theme nên chữ sẽ bị lẫn vào, hơi khó xem, chính vì vậy mình muốn hỏi bạn thay đổi nền này như thế nào để giống như Active Note hoặc Note cho dễ đọc (2 cái này màu nền là màu xám chữ trắng)

Ntv_79

Mình muốn chỉnh màu nền tin nhắn thì chỉnh trong mục nào vậy bạn? Theme của bạn rất tuyệt chỉ có điều màu nền của tin nhắn lại là skin của theme nên chữ sẽ bị lẫn vào, hơi khó xem, chính vì vậy mình muốn hỏi bạn thay đổi nền này như thế nào để giống như Active Note hoặc Note cho dễ đọc (2 cái này màu nền là màu xám chữ trắng)
MÌnh cũng ko biết được đâu bạn à! Chắc phải dùng siscontent bung ra rồi convert sang file ảnh xem nó là cái nào rồi thay thôi!