• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Window Phone với ICON độc đáo 1102

Status
Không mở trả lời sau này.

ace_hp7

Active Member
không phải bạn à, cái isms của mình là bản ver 2 nên uid khác với ver1 hay sao ý. Bạn cứ add dùm icon tin nhắn vào uid 20056776 hộ mình nha. Add thêm vào bản này nè, vì nó rất tuyệt rùi http://mediafire.com/?f4zf7kfqps4y2zp
thanks nha.
hqua mình add bản này cho bạn rồi mà ,link ở cuối page 10,bản thân mình cũng đang dùng bản này mà ,bạn xem lại xem icon đã đổi chưa nhé

0902123007

bạn ơi còn cái icon khoá với hình ảnh nữa nhìn lạc loài quá bạn làm nốt đi còn tí nữa là hoàn chỉnh oy:D

bamboohit

Mình nhờ bạn cái này ngoài lề chút nha. Mình xài CFW belle cho N5800 ý, giờ muốn đổi tên phần mềm Ndesk thành ký tự "☹" để cài vào phím chọn phải nhìn cho đồng bộ ý. Nhưng mà dùng đủ cách rùi mà ko đổi tên hoàn toàn nó đc, dùng sisconter cũng chỉ đổi tên đc ở trong menu thui, cài vào phím chọn phải vẫn ra tên Ndesk. Bạn pro cái sisconten này thử rename hoàn toàn dùm mình cái, rất cảm ơn bạn. Đây là link Ndesk www.box.net/shared/znjs4ahcb6aoxq2nf9jn

extinctzoo

Em giải quyết được vấn đề rồi, cái theme chỉ cần có phần trên màu đen là OK:D
p/s: Theme hiện tại đây http://www.pdaviet.net/showthread.p...eme-WP-1102-của-ace_hp7&p=1938203#post1938203

Mình nhờ bạn cái này ngoài lề chút nha. Mình xài CFW belle cho N5800 ý, giờ muốn đổi tên phần mềm Ndesk thành ký tự "☹" để cài vào phím chọn phải nhìn cho đồng bộ ý. Nhưng mà dùng đủ cách rùi mà ko đổi tên hoàn toàn nó đc, dùng sisconter cũng chỉ đổi tên đc ở trong menu thui, cài vào phím chọn phải vẫn ra tên Ndesk. Bạn pro cái sisconten này thử rename hoàn toàn dùm mình cái, rất cảm ơn bạn. Đây là link Ndesk www.box.net/shared/znjs4ahcb6aoxq2nf9jn
Rename từ chữ sang Special Symbols chắc không được đâu, nhưng sợ làm xong nó báo lỗi cập nhật thì tiêu:(
mình đang set thêm với sửa lại icon 1 chút ,thanh bar của wp7 mặc định màu đen bạn ạ ,h nếu sửa trong suuốt thì mất nhiều time lắm ,bạn dùng tạm nhé
Em thấy bác thảy hết lũ icon này qua 1 theme trong suốt nào đó rồi set lại Loading Bar là đỡ tốn time nhất (nhưng hình như ko đẹp cho mấy :()
p/s: giờ mới phát hiện Bác Ace để hình icon 1 đằng, cung cấp icon theme 1 nẻo=)), chỉ giống có 1 số icon thui:))

Chỉnh sửa cuối:

khongkanyeu

Em đùa tí thôi chứ chả dám post cái mẹt mình lên mạng đâu ợ :D

Khoe tí:

* Ẩn thanh cuộn
* Ẩn kí hiệu 3G chế độ chờ (only phone have 3G). Lúc nào kết nối mạng thì nó lại hiện 3G bình thường.
* Ẩn cục pin
* Ẩn cột sóng
* Ẩn cột pin
Bác nào thích ko?

http://www.mediafire.com/?v3rv2yj5rf69a33
a ơi cho hỏi làm cái menu 2x3 giống trong hònh như thế nào vậy?

ace_hp7

Active Member
m đang mod lại theme với bộ icon này ,phong cách của IP ,tuy nhiên icon k mịn như theme 1102 ,

đây là hình demo của nó khi set vào theme

Status
Không mở trả lời sau này.