• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEMES WINDOWS MOBILE 2006 VGA & QVGA

dang777

5 Themes QVGA :

Cho Minh hoi ? Minh la nguoi moi.
Da tai ve roi, de cho thếm no chay thi cai lam sao.
Xin cam on!

NhatToai

Super V.I.P
Cho Minh hoi. Minh da tai file roi,
lam cach nao de themes no chay.
Xin cam on !
Bạn lưu ý không post 2 bài trùng lặp và phải viết tiếng Việt có đấu đầy đủ nhé!
Để set theme thì bạn thực hiện như sau:
-Sau khi tải về và giải nén để lấy file.tsk chép và thư mục My Documents trên Device(đối với vài dòng máy có thể cho vào Storage).
-Vào Start/Sattings/Today để chọn Theme vào click OK là xong.

duypremature

Xin chào, mình cũng là thành viên mới. Tìm thông tin về màn hình quá trời mà kg thấy câu trả lời cho thắc mắc.
1. Xin hỏi mình đang sử dụng HCT Touch HD màn hình WVGA độ phân giải 480x800pixel. Vậy có xài mấy cái theme VGA hay QVGA để hiển thị bình thường được kg?
2. Máy mình chụp hình 5Mp. Có chức năng gán hình cho contact. Mình chụp rồi gán hình vào thì thấy hình rất mờ. Xem trên mạng thấy add hình vào contact rất rõ. Vậy nhờ mấy bro tư vấn làm sao để hình trong contact hiện rõ.
3. Cũng sử dụng hình chụp từ HTC HD, sử dụng hình làm wallpaper. Nhưng hình kg nằm gọn trong màn hình mà bị cắt xén mất. Xin chỉ giáo để sử dụng hình chụp làm wallpaper sao cho nhìn thấy toàn tấm hình trên màn hình 480x800.

Xin cảm ơn.

svrhari

thí lôks great thanks

hi
this looks great real breath taking thanks very very nice

thanks
hari

AngelLe

Không hiểu 3 theme QVGA này có phải là hoa hòe hoa xói không:))

Bạn sài phần mềm theme nào mà làm đc cái theme đen tuyền vậy? Chỉ mình với đc không? Mình thích cái màu đen tuyền này chứ mấy cái màu đen kia cứ móc móc nhìn khó chịu làm sao ấy.

hieu113

Bạn sài phần mềm theme nào mà làm đc cái theme đen tuyền vậy? Chỉ mình với đc không? Mình thích cái màu đen tuyền này chứ mấy cái màu đen kia cứ móc móc nhìn khó chịu làm sao ấy.
Bạn xài thử theme này xem sao;)