• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông báo: Kế hoạch OFFLINE chào mừng Quốc khánh 2/9

MinhThang

Manager
Chúc CLB Hải Dương ngày càng lớn mạnh, chúc buổi OFLINE thành công và đầy tình cảm.
Chúc tất cả các bạn sức khoẻ, vui vẻ, thành đạt trong cuộc sống.

thangbb

Thay mặt ae BlackberryHD tinhte chúc các bác có buổi offline đầy tình cảm, vui vẻ

Chỉnh sửa cuối:

thangbb

Thế bác Thắng có tham gia giao lưu với anh em không ạ?

nói thật với các bác là em rất muốn giao lưu với các bác vì đam mê công nghệ, chính vì nó mà em quyết tâm theo nghề dt đấy.
khi làm rồi nhìn lại cái đam mê của mình có thể bị người ta nhìn nhận sang một góc độ kinh doanh nên có tham gia nhưng hơi ngại
mong ae thông cảm

PhamHien

nói thật với các bác là em rất muốn giao lưu với các bác vì đam mê công nghệ, chính vì nó mà em quyết tâm theo nghề dt đấy.
khi làm rồi nhìn lại cái đam mê của mình có thể bị người ta nhìn nhận sang một góc độ kinh doanh nên có tham gia nhưng hơi ngại
mong ae thông cảm

Hi...hi...Nếu bác hơi ngại vì lý do đó thì càng phải thể hiện để mọi người hiểu và không nhìn nhận khác đi nữa!

Nhiệt tình là chinh mà @_@

Mr Dũng mới thấy có mặt đấy!

PhamHien

rửa chầu bia kẻo nó dính bụi màn hình. Mà con này có bàn phím nhỉ, 2.2 hay 2.3 vậy? Tuần sau lên HD, anh gọi đi cafe bàn chuyện off rồi khao luôn nhể? :D

tadysnb129

rửa chầu bia kẻo nó dính bụi màn hình. Mà con này có bàn phím nhỉ, 2.2 hay 2.3 vậy? Tuần sau lên HD, anh gọi đi cafe bàn chuyện off rồi khao luôn nhể? :D
Chuẩn a up 2.3.rui, chay rom cua hang chuan hon rom cook e tham khao rui