• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông báo: Kế hoạch OFFLINE chào mừng Quốc khánh 2/9

khong_co_ai

Active Member
Hiên lên nhanh đi, thèm ăn khao rồi, để lâu nguội mất. Bố trí lên càng sớm càng tốt nhé

thangbb

chẳng biết các bác họp bàn, cafe, khao nhau thế nào không biết nhưng lần này ô Hiển lên Hải dương - ae qua chỗ tôi chơi giao lưu
và có nhã ý mời ae ra bãi BIA gần nhà làm mấy gầu cho mát rồi về. ae thống nhất nhé

khong_co_ai

Active Member
chẳng biết các bác họp bàn, cafe, khao nhau thế nào không biết nhưng lần này ô Hiển lên Hải dương - ae qua chỗ tôi chơi giao lưu
và có nhã ý mời ae ra bãi BIA gần nhà làm mấy gầu cho mát rồi về. ae thống nhất nhé
Nói vậy nếu không qua ông thì ông cũng không đi ăn khao cùng chúng tôi à.
Hai....zà..................... Hôm đó đang định bắt chú tadysnb129 khao THỊT CHÓ mà chỉ được uống bia vã của ông Thắng thế này có vẻ lỗ rồi.

PhamHien

Sáng mai sẽ qua bác thangbb!

Nói vậy nếu không qua ông thì ông cũng không đi ăn khao cùng chúng tôi à.
Hai....zà..................... Hôm đó đang định bắt chú tadysnb129 khao THỊT CHÓ mà chỉ được uống bia vã của ông Thắng thế này có vẻ lỗ rồi.
Được uống bia 2 lần anh ơi!

khong_co_ai

Active Member
Riêng chú để 2/9 cộng dồn lại sẽ bù cho chú hẳn 3 chai quốc lủi uống bù những lần không thể có mặt, chú cứ yên tâm học tập nhé.

kdv2108

Active Member
Đơt này anh đang bận ko đi giao lưu đc.Hẹn a e 2/9 nhé.Cố gắng thu xếp có phần ca nhạc cho xôm-toàn giọng ca "dĩ vãng" ko à

khong_co_ai

Active Member
Thông báo! tình hình là chú Hiển giao cho vụ quay phim chụp ảnh lên vừa bán con LUMIX FZ35 trưa nay phải đi HN rước ngay con Nikon P500 về để phục vụ buổi off hôm 2/9 này. Giờ mới về đến HD, trưa nay cafe vối Long, Hiển, Dũng xong về làm 3 chai thế là đủ dũng cảm phi lên HN rồi rước em P500 về.
Hết thông báo!
P/s: Xin lỗi Hiển vì trưa nay có việc nên không thể trọn vẹn được!

khong_co_ai

Active Member
Đơt này anh đang bận ko đi giao lưu đc.Hẹn a e 2/9 nhé.Cố gắng thu xếp có phần ca nhạc cho xôm-toàn giọng ca "dĩ vãng" ko à
Ai bảo anh là giọng ca "dĩ vãng", phải nói chuẩn là toàn giọng ca "NỔI VÁNG" thôi mới đúng.

PhamHien

Em sẽ xây dựng chương trình cụ thể và post lên đây cho các anh em cùng tham khảo. Anh Trung nhiệt tình quá!