• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÔNG BÁO KẾ HOẠCH OFFLINE MỪNG XUÂN NHÂM THÌN

kdv2108

Active Member
a Hiển mua the new iPad rồi bác ah :))
Hic,hôm nay đọc tin thấy Ipad2 mới giảm còn hơn 9tr vì New Ipad mới ra.Lỗ to rùi
Anh với Hiển cùng bị lố rồi.Con Evo giờ mới tinh hàng xt cũng chỉ còn hơn 8tr
:((

PhamHien

he...he..Mua 12 củ, full hộp, 3G - 32GB, chơi 4 ngày, bán 12,3 củ! Bán xong, newipad nó ra thế là ipad 2 nó rớt giá cả triệu!
Số mềnh vẫn đỏ! Với số tiền 12 củ giờ có thể chơi con mới 100% hoặc con cũ còn ngon khoảng 10,5 củ. Hoặc đợi đến hè chơi NewPad thôi!

mrlingling

Active Member
nhất định e sẽ mua iPad mới hehe. ghét 2 đời trc màn xấu, giờ màn đẹp rồi ko mua ko chịu dc :D

khong_co_ai

Active Member
he...he..Mua 12 củ, full hộp, 3G - 32GB, chơi 4 ngày, bán 12,3 củ! Bán xong, newipad nó ra thế là ipad 2 nó rớt giá cả triệu!
Số mềnh vẫn đỏ! Với số tiền 12 củ giờ có thể chơi con mới 100% hoặc con cũ còn ngon khoảng 10,5 củ. Hoặc đợi đến hè chơi NewPad thôi!

thắng rồi, lại khao đi Hiển ơi.................

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Ơ thế tình hình ai bát ai béc thế nào rùi các bác.đóng 1 cái về xài rùi khao đi các bác.

khong_co_ai

Active Member
30/4 -1/5 anh em có tụ tập tiếp không nhẩy? cho ý kiến đi còn tính tiếp nào. lại thèm ngồi nhậu với mấy anh em rồi.

Mod khong_co_ai đổi lại tiêu đề topic cho phù hợp đi, giờ còn Xuân Nhâm Thìn trông nó cứ sao sao ý ạ...:D