• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÔNG BÁO KẾ HOẠCH OFFLINE MỪNG XUÂN NHÂM THÌN

khong_co_ai

Active Member
Chiều qua gặp chú Dũng ở sân cầu lông mà chẳng thấy "khoe của" gì cả. Có bảo bối giữ kỹ thế.

giang1011

và không có ai cầm máy ảnh :))........... chọn người cầm máy hợp ghê .......... hahahaha

khong_co_ai

Active Member
Thế gọi là "vẽ chữ" các thày nhỉ ?????????????????????????????????????????????????????????????

kdv2108

Active Member
HÁP PI VA LUNG TUNG ĐÂY .tối nay lại ôm máy chơi điện tử thui.hu hu
Trời đất,thanh niên trẻ sao lại làm thế.Hic
Có khi mai lên Hn làm em Sky Rocket full box.Ko biết em này thế nào,tham khảo trên 4r thấy ổn.Giá 10 củ có đắt ko nhỉ ?Giá new giờ là 12m.Cố quá sợ....quá cố
Thắng tìm máy nhanh lên nào,tiêu mất 1 ít rùi.

khong_co_ai

Active Member
Chương trình của bác Diệp và chú Hiển về cái "hội nghị kiểm điểm" hôm nay thế nào nhỉ? đang chờ "lệnh triệu tập" đây.

khong_co_ai

Active Member
Chú Hiển không hoàn thành nhiệm vụ. Hôm sau phải kiểm điểm chú Hiển, Hôm nay có bác Diệp và bác Thông nữa. Vừa ở Quang Cửu về, mấy anh em trách chú quá vì lên HD mà ko cho xem mặt.

PhamHien

Tại bác Diệp nói muộn quá mà em lại đi có việc với thằng bạn, đi xe cùng nó nên ko quay về được! Tiếc quá! Hôm nào em kiểm điểm mời các bác về NG vậy!

kdv2108

Active Member
Đã xong phần kiểm điểm của Bác Cả nhé.Còn vụ Áo xanh,vụ chú Tuấn,lại thêm chú Hiển nữa.Khả năng còn đc nhậu nhiều đây:p

khong_co_ai

Active Member
Còn vụ Áo xanh,vụ chú Tuấn,lại thêm chú Hiển nữa.

Ai xung phong đi trước đây?
...................................
..........................................
...........................................
...........................................
........................................
Sao bác lại xếp Áo xanh đầu tiên nhỉ?
Vậy áo xanh xung phong trước nhé. Thời gian, địa điểm để anh em thảo luận núc nào cũng được, miễn là vào ngày T7, CN. vụ chú Hiển để hôm nào anh em về Đền Tranh nhé.