• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÔNG BÁO KẾ HOẠCH OFFLINE MỪNG XUÂN NHÂM THÌN

khong_co_ai

Active Member
Ô kê đi, anh em lại chuẩn bị tập hợp nào. Sau vụ này là vụ chú Tuấn, chú Hiển. Đầu năm nay anh em mình cứ mà "nhờn môi" =)) =)) =)) =)) =)) =))

kdv2108

Active Member
Ở đâu đấy?Thông báo sớm để anh còn báo cáo vợ.Con Evo dùng hay phết,xem Sex n Zen cứ gọi là.....Chậc...Ực...Híc...\-/
Đang đợi ICS

tadysnb129

Ở đâu đấy?Thông báo sớm để anh còn báo cáo vợ.Con Evo dùng hay phết,xem Sex n Zen cứ gọi là.....Chậc...Ực...Híc...\-/
Đang đợi ICS

Bác có xem phim nặng hơn ko chứ S$Z chán phèo, thích phim nặng gặp e làm chầu bia nhé :))

kdv2108

Active Member
Bác có xem phim nặng hơn ko chứ S$Z chán phèo, thích phim nặng gặp e làm chầu bia nhé :))
Phim này thực ra dùng cho xem ở dạng kính phân cực chứ ko phải dùng cho dạng xem 3D KO KÍNH(SBS) nên chưa đc nổi lắm.Nhiều phim ở dạng SBS xem thấy hoa rồi bông bóng rồi chim...bay vù vù ra khỏi màn hình.Chết cười mấy chú em vừa xem vừa lấy tay vớt ngoài màn hình để bắt

PhamHien

Oài, không ngờ đầu năm các anh em sắm sửa ác thế! Thế này nất định tuần này gặp mặt ăn khao mấy đồ mới rồi! Em cũng đang tính lấy một con tap hoặc là SS 10.1 hoặc SS 7 hoặc ipad. Hic!

kdv2108

Active Member
Oài, không ngờ đầu năm các anh em sắm sửa ác thế! Thế này nất định tuần này gặp mặt ăn khao mấy đồ mới rồi! Em cũng đang tính lấy một con tap hoặc là SS 10.1 hoặc SS 7 hoặc ipad. Hic!

Đầu tiên anh thích con S2 Sky rocket nhưng đến thì bị bán mất rồi,chuyển sang con Evo thấy cũng hay,phải cái nghe nhạc chuối quá.Hôm nào tổng động viên các loại điện thoại mới off chui cái đê

kdv2108

Active Member
Đầu tiên anh thích con S2 Sky rocket nhưng đến thì bị bán mất rồi,chuyển sang con Evo thấy cũng hay,phải cái nghe nhạc chuối quá.Hôm nào tổng động viên các loại điện thoại mới off chui cái đê
Nhà mình áo xanh đi vắng rồi....?Chắc cố tình đi công tác xa:))
Hoá ra Evo nghe nhạc rất hay,tại mình dùng trình nghe nhạc mặc định nên chuối.Chuyển sang dùng Winnam và PlayerPro nghe khác hẳn.
Vẫn chưa dám hạ Hboot,Evo của mình bản Châu Á mới chuối chứ.Chết cái tội ko tìm hiểu kỹ
Lại về TM đi...........

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
bác hiển bác long bác thắng bác diệp bác gì nữa nhả.cho em xin lại số mo bi dép cái.hum qua 4mat cai cục sắt quên sao lưu danh bạ đi hết rùi.các bác cứ cho tự nhiên nhá.buồn buồn đêm em nhá máy.=))=))=))

thangbb

sdt của mọi người trên forum có đủ đấy. chịu khó tìm đi nhé

khong_co_ai

Active Member
lâu quá không ghé thăm anh em, dạo này bận quá, nợ anh em vụ kia vài bữa nữa, hôm nào A Diệp và Hiển lên HD thì alo cái nhé.