• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông báo khẩn cấp về việc áo đồng phục của CLB!!!

Bạn chọn phương án nào sau đây:

• Chuyển số tiền đã thu được đưa vào quỹ phục vụ cho buổi offline tháng 8/2008 và kỷ niệm 1 năm ngày t

Votes: 4 22.2%
  • Tiếp tục thực hiện làm áo phông xuân-hè của CLB

Votes: 11 61.1%
  • May áo khoác thu-đông của CLB

Votes: 3 16.7%

• Total voters
    18
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

Tuan1412

Em có 1 vài suy nghĩ thế này nói ra chả biết có đúng 0 nữa,có thể có 1 số anh em 0 tán thành cách suy nghĩ này của em,e nghĩ gì nói nấy có gì 0 phải mọi người bỏ qua cho em nhé:
_Thứ nhất:việc 0 có áo là do trong câu lạc bộ mỗi người 1 ý,0 thống nhất đc vấn đề,0 thống nhất đc thì có sang năm sang năm nữa cũng 0 có áo đồng phục dc.Việc này do đâu anh em tự suy nghĩ thôi:-??.Mọi người trong câu lạc bộ nói thật là khó tránh khỏi suy nghĩ chán nản,đợi chờ áo rồi chả thấy đâu,lâu rồi đâm quên,e cũng vậy quên nó lâu rồi.Các thành viên tham gia nhiệt tình tìm áo cũng thấy mệt mỏi và chán lắm rồi vì tìm mãi mà cũng có thống nhất đc kiểu nào đâu.
_Thứ 2:0 mua áo và chuyển tiền vào quỹ câu lạc bộ.Vấn đề này e thấy chưa hợp lý vì 1 số anh em có phải lúc nào cũng tham gia đc các buổi off đâu,khó trách họ đc vì công việc riêng.Nói thế này họ 0 nói ra thôi vì 150k chả đáng bao nhiêu nhưng liệu trong suy nghĩ mọi người có thấy thoải mái 0?Chắc chắn là 0.
Theo em cái gì ra cái đó,việc gì ra việc đó tiền mua áo là để mua áo,0 mua áo đc nữa thì call đến từng người thông báo và gửi trả lại tiền.Làm như vậy mọi người mới thất thật sự thoải mái và tham gia tiếp tục dc,vì off là hoàn toàn tự nguyện cơ mà,thích thì đi 0 thích thì chả ai bắt đc.Nếu tự nhiên chuyển tiền thế này chả phải bắt mọi người phải theo hay sao?Tốt nhất là trả lại tiền rồi tổ chức off rồi thu tiền sau ai thoải mái tự nguyện thì đóng góp thôi.

Thứ nhất : Chúng ta (BCN CLB) không chủ động đứng ra thu tiền đây là do anh em tự nguyện đóng góp , mục tiêu mua áo phông mặc mùa hè giờ đã lập thu thì còn nhất thiết phải tìm áo nữa không .

Nếu 0 có ý kiến từ ban chủ nhiệm câu lạc bộ là mua áo đồng phục liệu tất cả mọi người có đóng góp 0 ạ?Mục tiêu đã o thành công thì có bắt buộc cần chuyển sang mục tiêu khác 0 anh?

Thứ hai : Rất nhiều mem đã bỏ công sức đi tìm như Nam, Long và bạn gái , Nho , anh Phong , anh Hà nhưng không tìm thấy áo vừa ý của đa số , việc thất bại lần này không phải do trách nhiệm của BCN CLB

Tinh thần nhiệt tình của các anh quả là đáng quý!Tìm dc 1 cái áo mà vừa ý tất cả mọi người chắc khó đấy mỗi ng 1 ý thích mà,có ai giống ai đâu.Nếu mà ai cũng vừa ý chắc mỗi người tự mặc áo mình mua quá

Thứ ba : Việc mua áo chính là để gắn kết các thành viên và tạo điều kiện để CLB hoạt động sôi nổi , nay không mua được áo trả lại tiền cho anh em rồi chúng ta tiếp tục hoạt động ra sao .

Phải chăng 0 có áo mọi người o gắn kết hay sao,từ trước đến giờ vẫn có áo đâu mà vẫn vui đấy thôi,liệu anh có quan trọng hóa quá việc này 0?em 0 hiểu ý anh:"0 mua đc áo trả lại tiền rồi chúng ta hoạt động ra sao"Từ trước đến giờ hoạt động ra sao thì cứ thế thôi,0 có áo vẫn sôi nổi vẫn vui cơ mà.

Một vài suy nghĩ muốn chia sẻ!

Anhtoitb

Chuyện tiền nong quả thật là phiền phức! Từ trước tới giờ anh em HP off không có áo vẫn đông và vui như hội!
Nếu có thể, Nam alo nhờ Phương Anh mua giùm áo trên Hà nội đó!
Đợi chờ lâu thấy ngán lắm!

Anhtoitb

Em có 1 vài suy nghĩ thế này nói ra chả biết có đúng 0 nữa,có thể có 1 số anh em 0 tán thành cách suy nghĩ này của em,e nghĩ gì nói nấy có gì 0 phải mọi người bỏ qua cho em nhé:
_Thứ nhất:việc 0 có áo là do trong câu lạc bộ mỗi người 1 ý,0 thống nhất đc vấn đề,0 thống nhất đc thì có sang năm sang năm nữa cũng 0 có áo đồng phục dc.Việc này do đâu anh em tự suy nghĩ thôi:-??.Mọi người trong câu lạc bộ nói thật là khó tránh khỏi suy nghĩ chán nản,đợi chờ áo rồi chả thấy đâu,lâu rồi đâm quên,e cũng vậy quên nó lâu rồi.Các thành viên tham gia nhiệt tình tìm áo cũng thấy mệt mỏi và chán lắm rồi vì tìm mãi mà cũng có thống nhất đc kiểu nào đâu.
_Thứ 2:0 mua áo và chuyển tiền vào quỹ câu lạc bộ.Vấn đề này e thấy chưa hợp lý vì 1 số anh em có phải lúc nào cũng tham gia đc các buổi off đâu,khó trách họ đc vì công việc riêng.Nói thế này họ 0 nói ra thôi vì 150k chả đáng bao nhiêu nhưng liệu trong suy nghĩ mọi người có thấy thoải mái 0?Chắc chắn là 0.
Theo em cái gì ra cái đó,việc gì ra việc đó tiền mua áo là để mua áo,0 mua áo đc nữa thì call đến từng người thông báo và gửi trả lại tiền.Làm như vậy mọi người mới thất thật sự thoải mái và tham gia tiếp tục dc,vì off là hoàn toàn tự nguyện cơ mà,thích thì đi 0 thích thì chả ai bắt đc.Nếu tự nhiên chuyển tiền thế này chả phải bắt mọi người phải theo hay sao?Tốt nhất là trả lại tiền rồi tổ chức off rồi thu tiền sau ai thoải mái tự nguyện thì đóng góp thôi.

Nếu 0 có ý kiến từ ban chủ nhiệm câu lạc bộ là mua áo đồng phục liệu tất cả mọi người có đóng góp 0 ạ?Mục tiêu đã o thành công thì có bắt buộc cần chuyển sang mục tiêu khác 0 anh?

Tinh thần nhiệt tình của các anh quả là đáng quý!Tìm dc 1 cái áo mà vừa ý tất cả mọi người chắc khó đấy mỗi ng 1 ý thích mà,có ai giống ai đâu.Nếu mà ai cũng vừa ý chắc mỗi người tự mặc áo mình mua quá

Phải chăng 0 có áo mọi người o gắn kết hay sao,từ trước đến giờ vẫn có áo đâu mà vẫn vui đấy thôi,liệu anh có quan trọng hóa quá việc này 0?em 0 hiểu ý anh:"0 mua đc áo trả lại tiền rồi chúng ta hoạt động ra sao"Từ trước đến giờ hoạt động ra sao thì cứ thế thôi,0 có áo vẫn sôi nổi vẫn vui cơ mà.

Một vài suy nghĩ muốn chia sẻ!

Những ý kiến của Tuấn rất giống với suy nghĩ của anh! =D>=D>=D>=D>

PhamQuang

Manager
May và chọn áo chắc khó hợp ý thích của tất cả.

Thôi thì chuyển qua mua mỗi người 1 cái mũ, mà là mũ bảo hiểm xe máy càng hay, cho thành viên, có khi cũng hay. :D:D:D

HHN

Well-Known Member

Thôi thì chuyển qua mua mỗi người 1 cái mũ, mà là mũ bảo hiểm xe máy càng hay, cho thành viên, có khi cũng hay. :D:D:D

Ý kiến của man cũng rất hay và hợp lý :D, khi nào đi off anh em đội mũ đứng đường chộp kiểu ảnh cho nó hoành tráng =)) mũ bảo hiểm thì mua cả trăm cái cùng loại cũng cóa =)) =))

Shinichi

Em vote một phiếu cho ý tưởng mũ bảo hiểm. Mũ thì mùa nào chả phải đội rồi =D>

Tuan1412

Ý tưởng rất mới và độc đáo,đồng phục mũ bảo hiểm,=))

new

Mũ bảo hiểm cũng là một ý kiến hay - nhưng không phải thành viên Pdaviet có đội được không nhỉ?chẳng nhẽ thỉnh thoảng có ai mượn mũ lại không cho mượn...:D

duong83

Mũ lưỡi trai cũng có vẻ hợp lý đấy các bác đơn giản mà lại đẹp !!!

Anhtoitb

Mũ lưỡi trai cũng có vẻ hợp lý đấy các bác đơn giản mà lại đẹp !!!

Anh Dương sở trường đội mũ lưỡi trai rùi!
Em thì thế nào cũng được nhưng nếu là mũ bảo hiểm thì không nên vì 150 không đủ mua mũ đẹp!

PhuongAnh

Theo mình thì cứ áo đi là dễ nhất..Còn mọi người cần thì alo cho mình.Mình giúp đỡ ngay

Tuan1412

Theo mình thì cứ áo đi là dễ nhất..Còn mọi người cần thì alo cho mình.Mình giúp đỡ ngay

Nhờ chị Phương Anh giúp có vẻ khả quan nhất,dù sao con gái cũng có mắt thẩm mĩ hơn đàn ông,:))

Badamgiak23

Super V.I.P
Sorry anh em, mạng bị cắt do chậm đóng tiền, giờ mới vào nhờ máy thắng bạn, thứ có ADSL của FPT sịn rồi, hẹn gặp lại mọi người

Badamgiak23

Super V.I.P
Chính thức trở lại. Ý kiến của mình :
- Trước hết thay mặt Ban chủ nhiệm CLB gửi lời xin lỗi tới toàn thể anh em Hải Phòng do đã không thực hiện kế hoạch áo của CLB như đã định trước. Lý do mình xin đưa ra như sau : Lỗi thứ nhất thuộc về các thành viên ban đầu đã nhận trách nhiệm làm áo, lỗi thứ 2 thuộc về Ban chủ nhiệm CLB đã không cố gắng hết sức. (Vì nghĩ cho cùng cũng chỉ là cái áo, kiếm đâu chẳng có).
- Việc in áo sẽ vẫn tiếp tục được triển khai.

Mong anh em kiên nhẫn thêm 1 chút nữa ! Sorry ...

NgocVNPT

Chính thức trở lại. Ý kiến của mình :
- Trước hết thay mặt Ban chủ nhiệm CLB gửi lời xin lỗi tới toàn thể anh em Hải Phòng do đã không thực hiện kế hoạch áo của CLB như đã định trước. Lý do mình xin đưa ra như sau : Lỗi thứ nhất thuộc về các thành viên ban đầu đã nhận trách nhiệm làm áo, lỗi thứ 2 thuộc về Ban chủ nhiệm CLB đã không cố gắng hết sức. (Vì nghĩ cho cùng cũng chỉ là cái áo, kiếm đâu chẳng có).
- Việc in áo sẽ vẫn tiếp tục được triển khai.

Mong anh em kiên nhẫn thêm 1 chút nữa ! Sorry ...

Đâu có vấn đề gì to tát đâu em! Không có gì cả, cứ tiếp tục thôi... :)

trantheluc

Hôm nay có công ty Petrolimex tới chỗ mình đặt thêu áo cho hội nghị 2008.

Họ kiếm được cả 150 áo mua ở JK đồng bộ luôn.

Status
Không mở trả lời sau này.