• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông báo mới từ PVSG !

oanhngo

mà cái sân vẽ sai rồi kìa,vẽ lại đi,nó nằm phía dưới đường lê đại hành tí nữa không có gần bùng binh vậy đâu,ké bên đường vào sân là nhà hàng bia hơi Châu á

Mình nhớ Cổng Lê Đại Hành đi vào bên tay trái là nhà hàng bia tiệp mà BuuQuoc! mình đi thẳng vào là thấy cái sân cỏ nhân tạo bên tay trái lun ! sân đó đá mấy lần rùi! hhehhe;;);;);;);;)

TranMinhMan

Super V.I.P
Đặt số 11, khỏi ghi tên!:D

...
Danh sách đã đăng kí :
kawa số áo 86
mthanh0707 số áo 33
AnhTu số áo 16
Tinh_la_gi số áo 88
BuuQuoc85 số áo 99
Sonblack số áo 9 (tiền đạo cắm...đầu=)))
Batkid số 18
PhamNhatThanh số 39 (thần tài nè...)

Nhìn cái danh sách số áo như số đề vậy, lung tung như chơi bóng chày hay bầu dục ấy!!!???:-/:-/:-/:)):)):))

Cho tui số 39 nha:D

Có đá ko mà đặt áo dzậy ta!!!???:-??:-??:-??:-?:-?:-?=))=))=))

Hum trước vào đó các đồng chí không nói sớm để đưa tiền quần áo lun, giờ mất công chuyển mấy chục k?:)):)):))

Đặt biệt khuyến mãi a Trường 1 bộ do ông chủ cửa hàng M&D tài trợ. E thay mặt PVSG cám ơn ông chủ M&D lun!(Làm seo coi được nha BK cái này là quảng cáo lên tận Gia Lai lận đó)=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Đặt biệt khuyến mãi a Trường 1 bộ do ông chủ cửa hàng M&D tài trợ. E thay mặt PVSG cám ơn ông chủ M&D lun!(Làm seo coi được nha BK cái này là quảng cáo lên tận Gia Lai lận đó)=))=))=))

Mặc bộ này đi đánh Tennis coi bộ ngon nghe!:)):)):))

nhocbanme

Tình hình về quê rùi nghỉ hè oy, fải đầu T9 mới zô chiến đc...
Đặt 1 cái lun chứ hok sợ lỡ mất dịp ^^
Cho E đăng kí 1 cái số 10 nhá, còn về tiền nong bữa nào xuống nộp sau nhé :D

AnhTu

Super V.I.P
Ông này trên núi mà??lấy áo sao đá??zậy cho tui áo số 8 nha,tiền bạc AnhTu sẽ đóng :D khi nào ông xuống núi tui cho mượn áo số 8 đá
Haha, kiểu này thì cũng ok đó, dù sao thì anh em cũng đã gặp nhau rồi mà :))

Thoai_DakMil

Super V.I.P
không biết tui ở xa có cho tham gia không vậy ? cũng hay đi công tác ở TPHCM nên cũng muốn đặt một bộ để có diệp gặp gỡ với anh em cho vui đó mà .

mthanh0707

Tình hình là đợt này PVSG chỉ dự định đặt 20 cái cho anh em PVSG,bạn nào đăng kí số thì đặt ở đây,nếu bác nào ở xa thì có thể lên sân lấy áo luôn,Batkid luôn có áo cho các bác chọn nhưng số áo sẽ ko như ý thôi.Các mem thông cảm...

oanhngo

Ah! Đội bóng PVSG chủ nhật này đá giao hữu với cty mình nhá! ko biết có được ko? nếu được hay ko dc cho mình biết nhé! để mình tập họp ae cty của mình lại nhen ! thanks rất nhìu!

Kojiro

Super V.I.P
Giờ đăng ký được không ta. Không đá nhưng có cái áo cho bằng anh em, được thì e 1 con số 12 nha.

Tiền nong gửi sau nha a Kid :)) Ứng dùm em, hôm em vào e trả.

BuuQuoc85

Ah! Đội bóng PVSG chủ nhật này đá giao hữu với cty mình nhá! ko biết có được ko? nếu được hay ko dc cho mình biết nhé! để mình tập họp ae cty của mình lại nhen ! thanks rất nhìu!

Chắc kô rồi quá ,tại vì có 3 hội rồi,bên mình sẽ chia ra 2 hội,và 1 hội của thằng bạn nó thuê sân dùm.kêu thêm nữa sợ đông quá đá không được đâu.oanhngo để dịp khác đi nhá,đợi hội mình tập cho lên chân rồi hãy đá giao hữu :D

mthanh0707

Danh sách các mem đăng kí số áo đã đc chốt lại và giao cho BK đi đặt áo rồi.....mọi khiếu nại sau này ko giải quyết...hehehe....

Chỉnh sửa cuối:

oanhngo

Chắc kô rồi quá ,tại vì có 3 hội rồi,bên mình sẽ chia ra 2 hội,và 1 hội của thằng bạn nó thuê sân dùm.kêu thêm nữa sợ đông quá đá không được đâu.oanhngo để dịp khác đi nhá,đợi hội mình tập cho lên chân rồi hãy đá giao hữu :D
Oki thôi để chủ nhật tuần sau nhen BuuQuoc=D>=D>=D>=D>

XuanTruong

Super V.I.P
Ông này trên núi mà??lấy áo sao đá??zậy cho tui áo số 8 nha,tiền bạc AnhTu sẽ đóng :D khi nào ông xuống núi tui cho mượn áo số 8 đá

Haha, kiểu này thì cũng ok đó, dù sao thì anh em cũng đã gặp nhau rồi mà :))

Hình như uống Cafe cùng hồi năm ngoái ở quán gần Hồ con rùa phải không Tú???:D:))

TranMinhMan

Super V.I.P

Mình rất hoan nghênh vấn đề này. Nhưng Tùng chịu khó 1-2 tuần nữa, mới đặt sân cho ae tập riêng vài bữa!:D
@Tùng: Nói nhỏ thui đừng để ai nghe nha, mấy khứa nhát cấy sợ đá hỏng lại người ta nên mới đặt sân đá riêng đó! Suỵt.. có ai nghe ko ta!? Ka..Ka..Ka..>:)>:)>:)=))=))=))

AnhTu

Super V.I.P
Hình như uống Cafe cùng hồi năm ngoái ở quán gần Hồ con rùa phải không Tú???:D:))
Chính xác đó anh, còn nhớ rõ thế :))
@Tùng: Nói nhỏ thui đừng để ai nghe nha, mấy khứa nhát cấy sợ đá hỏng lại người ta nên mới đặt sân đá riêng đó! Suỵt.. có ai nghe ko ta!? Ka..Ka..Ka..>:)>:)>:)=))=))=))
Haha, vậy mà có đứa cứ than đau chân nhức cẳng nên không dám vô sân =))