• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông báo mới từ PVSG !

oanhngo

Mình rất hoan nghênh vấn đề này. Nhưng Tùng chịu khó 1-2 tuần nữa, mới đặt sân cho ae tập riêng vài bữa!:D
@Tùng: Nói nhỏ thui đừng để ai nghe nha, mấy khứa nhát cấy sợ đá hỏng lại người ta nên mới đặt sân đá riêng đó! Suỵt.. có ai nghe ko ta!? Ka..Ka..Ka..>:)>:)>:)=))=))=))

uhm ! mới đầu T tưởng chỉ có đội chúng ta chia làm 2 đội để đá! nên T mới tính là rủ cty mình lên để đá luôn cho zui ! nhưng BuuQuoc nói có 1 đội rùi! nên thôi! với lại chúng ta phải đá với đội khác mới mau lên chưng! kekkeekek! =D>=D> thôi để tuần sau nhé! tuầm sau là đá giao hữu dc gòi! :p:p:p

BatKid

Super V.I.P
Thông báo là đã đặt áo xong , do phải in lằng nhằng thêm logo + chữ nghĩa nên giá đã đội thêm 10K 1 bộ T__T

Tổng cộng là 90K/1 bộ nha anh em :D

cóa 20 bộ chia làm 2 màu xanh và trắng ^^

CN tuần sau 9/8 là có áo cho anh em , tuần này anh em đi đóng $ hén (BK móm gòi :(( )

Đã chuẩn bị 1 trái banh xịn choa anh em lun , hàng nhập khẩu từ Châu Âu :D :D bảo đảm anh em thick :)) :))

XuanTruong

Super V.I.P
Đúng là ông "Bàu xô" hăng hái ra phết!:))=D> Trường có xuất không đấy? Đăng ký số 8 roài mà!;;):)

Thông báo là đã đặt áo xong , do phải in lằng nhằng thêm logo + chữ nghĩa nên giá đã đội thêm 10K 1 bộ T__T

Tổng cộng là 90K/1 bộ nha anh em :D

cóa 20 bộ chia làm 2 màu xanh và trắng ^^

CN tuần sau 9/8 là có áo cho anh em , tuần này anh em đi đóng $ hén (BK móm gòi :(( )

Đã chuẩn bị 1 trái banh xịn choa anh em lun , hàng nhập khẩu từ Châu Âu :D :D bảo đảm anh em thick :)) :))

oanhngo

BK tài trợ 2/3 chiếc áo nha cá bạn! trên áo có wảng cáo cho cửa hàng điện thoại M&D! =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>;;);;);;);;);;);;);;)

mthanh0707

Trời,sao áo lâu có vậy.....sao ko tranh thủ CN này có cho a e mặc...hichic....

atomcuibap

Về việc đặt số áo cho PVSG , các mem hãy đăng kí ở đây,mthanh0707 sẽ cập nhật hoặc qua Ym nick la mthanh0707 ,để BK đi đặt áo cho mọi người ,Cn này sẽ có áo đá luôn,mọi sự đăng kí trễ sẽ ko giải quyết vì áo chỉ đặt 1 lấn mà thôi,hạn chót đăng kí lấy số là 23h59p ngày 30 tháng 7 năm 2008 nha anh em.ai đang kí trễ sẽ lấy các số còn lại mà BK đặt

PM: chỉ đăng kí số,ko nhận đăng kí tên (lộn xộn lém) :p,về thiết kế áo thì sẽ có logo PDAVIET và hình nhà tài trợ trc áo là mdphoneshop.net =))

Danh sách đã đăng kí :
kawa số 86
mthanh0707 số 33
AnhTu số 16
Tinh_la_gi số 88
BuuQuoc85 số 99
Sonblack số 9 (tiền đạo cắm...đầu=)))
Batkid số 18
PhamNhatThanh số 39 (thần tài nè...)
OanhNgo số 5
TranMinhMan số 11
nhocbanme số 10
taki7610 số 19

hôm nay mới vào đọc chán quá không kịp đăng ký còn số 1310 cho em một cái hahahaha
thôi đến lúc đó còn cái nào chơi cái đó vậy

DTLH

Vậy tui vào trễ,tuần này không có áo không biết cóq được đá không ta?

TranMinhMan

Super V.I.P
...
Haha, vậy mà có đứa cứ than đau chân nhức cẳng nên không dám vô sân =))

2 bữa nay bắp đùi bị đọng máu bằm, tím như trái cà vậy. Cứ tưởng bị xuất huyết dưới da, hết hồn!:(:)P Mai cho coai! (nhưng phải poa nha!?)>:)>:)>:)

mthanh0707

Vậy tui vào trễ,tuần này không có áo không biết cóq được đá không ta?

Luôn luôn có sẵn áo cho tất cả các thành viên mới =D>(và dĩ nhiên phải đóng lúa mới có,ai cũng vậy thôi,ko có ngoại lệ:-??)...Các mem mới cứ yên tâm lên đá,bấu sô bảo đảm áo cho các bạn;;),chỉ có điều số má sẽ ko như mong đợi đâu à...hehehehe =))=))=))=))=))

VOKE

Oái , mới chiều nghe BatKid nói có hội đá banh của PV mừng hết sức ... giờ vô đây mọi chuyện đã an bài ... mà sao toàn man , admin , mod không vậy cà ??? Thường dân như em vào đá có được không dzị ? Còn cái áo nào không pác BK ui !

Sonblack

Super V.I.P
Oái , mới chiều nghe BatKid nói có hội đá banh của PV mừng hết sức ... giờ vô đây mọi chuyện đã an bài ... mà sao toàn man , admin , mod không vậy cà ??? Thường dân như em vào đá có được không dzị ? Còn cái áo nào không pác BK ui !

Ai mà chả được đâu phải nhất nhất là Admin, Man, Mod không đâu, VIP, mem đủ cả. :)):)):))

Cóa ai đăng kí số 81 chưa ta? Níu chưa thì tui xin đăng kí số 81 nhé.
Nhưng áo cóa size hôn? Níu cóa thì đăng kí lun size M nhe hé hé

BatKid

Super V.I.P
Cóa ai đăng kí số 81 chưa ta? Níu chưa thì tui xin đăng kí số 81 nhé.
Nhưng áo cóa size hôn? Níu cóa thì đăng kí lun size M nhe hé hé

người ta đăng ký từ hùi tám hoánh nào gòi ông ơi :)) , có áo hít trơn gòi :p