• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông Tin Bản Nodo Cho HD2 Từ DFT

toanphung

chừng nào có bản chính thức vậy bác. Em đang chờ để up đây, nhìn thấy cũng thèm ghê

anhthai

chừng nào có bản chính thức vậy bác. Em đang chờ để up đây, nhìn thấy cũng thèm ghê

Cũng chưa có thông tin chính thức. Nhưng mình nghĩ sẽ có sớm thôi. Biết đâu vào ngày cá tháng 4 này \-/

manhktqd

Active Member
em nhìn thấy con HD2 thứ 2 đang cắm sạc mà đèn xanh nháy liên tục, chắc tác giả đang cố fix các lỗi trước khi đưa ra bản chính thức.

KOK

Hơi thất vọng về WP7 nên không kỳ vọng lắm về bản update này. Mong chờ 2.3 Offical HTC hơn =))

letienduc89

vẫn có 1 tình yêu mãnh liệt dành cho WP7 tiếc là e nó chưa làm cho bản thân mình cảm thấy thoải mái về pin ......

vinhhuynh1

Mới xin được active code chờ có bản này mới dám kích hoạt :p
Qua Bác nầy hay nha. Mình mù về tiếng Anh nên không biết nói sau để xin đưôc code. Chúc mừng Bác. Cập nhật thông tin bản nầy liên tục nha bác chủ thớt. Thank

sweetmoon

Activation code kích hoạt cho máy và account của bạn, bạn cứ nhập thoải mái, cài bản mới nhập vào cũng được không phải để dành. Nó như 1 dạng serial cho account window live của bạn thôi dùng nhiều lần được. Chúc vui. Cũng đang chờ Nodo đây.

dung912lien

Minh cung co 1 activetion nhung chi sai dc co 1 lan cho 1 may . Sau khi cai lai ban rom cai active do ko su dung dc nua

minhlc1958

Active Member
Activation code kích hoạt cho máy và account của bạn, bạn cứ nhập thoải mái, cài bản mới nhập vào cũng được không phải để dành. Nó như 1 dạng serial cho account window live của bạn thôi dùng nhiều lần được. Chúc vui. Cũng đang chờ Nodo đây.

Chỉ dùng cho một máy thôi bạn ạ

concuarangme

theo mail chứ ak. Mình lấy key ko hề cung cấp imei mà vẫn sử dụng đc. Quan trọng hình như chỉ dùng 1 lúc cho 1 máy đc thôi

vậy không theo imei chứ là theo j, thử nhập key wa máy khác và sử dụng xem. Mình lấy code active mà đưa nó 1 mail không tồn tại vẫn được.

emperor_htg

2 con video cài 2rom khác nhau,1 con dưới nút mũi tên chuyển giao diện có biểu tượng của công cụ tìm kiếm 1 con thì không có kìa

kakatoi

vậy không theo imei chứ là theo j, thử nhập key wa máy khác và sử dụng xem. Mình lấy code active mà đưa nó 1 mail không tồn tại vẫn được.

nản bạn quá thế bạn thay mail coi có thể dùng code cũ đc ko. Mình có nói ko dùng đồng thời cho 2 máy đc mà. lỡ dùng cho máy này rồi thì khi đổi máy này thì mới dùng đc cho máy khác cùng code

concuarangme

nản bạn quá thế bạn thay mail coi có thể dùng code cũ đc ko. Mình có nói ko dùng đồng thời cho 2 máy đc mà. lỡ dùng cho máy này rồi thì khi đổi máy này thì mới dùng đc cho máy khác cùng code

mình dùng mail đăng ký nhận code và mail sử dụng cá nhân trong máy khác nhau hoàn toàn và cũng ok, khi bạn sử dụng code này cho 1 máy khác, cho dù là đã đổi máy mới thì khi kích hoạt cũng sẽ bị khóa lại mà thôi.
Bạn có thể tham khảo thêm từ bài viết của Tom theo link để hiểu thêm