• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông Tin Bản Nodo Cho HD2 Từ DFT

authienvu8

xem đến cuối video thấy có một em hd2 t-mobile trên màn hình có hình kính lúp (tìm kiếm), liệu có phải rom mới nữa không

anhthai

Theo thông tin thì đó là bản rom Mango sẽ có vào dịp cuối năn nay. Và có thông tin nữa là khoảng 1 tuần nữa sẽ có bản Nodo cho HD2 cho chúng ta voc.\-/

concuarangme

Hy vọng bản mới này có nhìu cải tiến để vọc, hiện nay thì WP7 chưa thể = Android được.

concuarangme

ngoài pin ra thì mọi cái rất ổn mà, sao mà bạn nặng lời với wp7 vậy.

Trong bối cảnh hiện nay thì rõ ràng WP7 chưa thể = được Android, tương lai thì không dám nói trc, nhưng sự tiện lợi trong công việc hiện nay thì Android là sự chọn lựa đầu tiên sau WP7.

bugartiveron

Trong bối cảnh hiện nay thì rõ ràng WP7 chưa thể = được Android, tương lai thì không dám nói trc, nhưng sự tiện lợi trong công việc hiện nay thì Android là sự chọn lựa đầu tiên sau WP7.

\-/\-/\-/\-/
em cài win7 chỉ để chơi NFS thôi ứng dụng của nó chưa thục sự thiết thực lám.lại toàn trả phí thui
muốn chơi pes2011 ma đợi dài cổ ra mà chưa đựoc hichic

minhlc1958

Active Member
\-/\-/\-/\-/
em cài win7 chỉ để chơi NFS thôi ứng dụng của nó chưa thục sự thiết thực lám.lại toàn trả phí thui

Mình cũng không ngoại lệ sau môt thời gian vọc WP7 giờ về với WM6.5 song song với android nó hỗ trợ công việc nhiều hơn là WP7

myGenio

\-/\-/\-/\-/

Mình cũng không ngoại lệ sau môt thời gian vọc WP7 giờ về với WM6.5 song song với android nó hỗ trợ công việc nhiều hơn là WP7

Thực tế thì ngoài các bản rom chính thức dành cho HD2-LEO chỉ là các bản cook cho anh em ta vọc chơi hay nghiên cứu phát triển,. nếu các bạn nói ứng dụng của nó chưa thục sự thiết thực lám.lại toàn trả phí thuiandroid nó hỗ trợ công việc nhiều hơn là WP7 thì hơi coi thường Wp7 vì bác Tom cho ra hơn 4000 ứng dụng và games ( chẳng mấy ai cài đến 1/10 vì còn test rom mới :D). hỗ trợ cho công việc thì Smartphone chưa phải là lựa chọn tốt nhất nhưng nó cũng có đủ từ office đến từ điển và các thứ khác. lưu ý các bạn cần gì thì sang box wp7 xin bác TOM sẽ dc đáp ứng ở mức có thể.

gunnroseclose

Thực tế thì ngoài các bản rom chính thức dành cho HD2-LEO chỉ là các bản cook cho anh em ta vọc chơi hay nghiên cứu phát triển,. nếu các bạn nói ứng dụng của nó chưa thục sự thiết thực lám.lại toàn trả phí thuiandroid nó hỗ trợ công việc nhiều hơn là WP7 thì hơi coi thường Wp7 vì bác Tom cho ra hơn 4000 ứng dụng và games ( chẳng mấy ai cài đến 1/10 vì còn test rom mới :D). hỗ trợ cho công việc thì Smartphone chưa phải là lựa chọn tốt nhất nhưng nó cũng có đủ từ office đến từ điển và các thứ khác. lưu ý các bạn cần gì thì sang box wp7 xin bác TOM sẽ dc đáp ứng ở mức có thể.
4000 ứng dụng nhưng chất lượng thì có được mấy đâu.
Cái đơn giản nhất như 1 trình chat yahoo riêng cũng không có

anhthai

Hi. Mình đợi không được nên cưới em HD7 rùi các bác. Chờ lâu quá~X(