• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Thông Tin] GEVEY turbo - Sim Unlocks Cho iPhone4 iOS 4.0 ~ 4.2.1 ???

TruongHan

Super V.I.P
Chúng ta biết TQ rất giỏi về sim ghép,sim unlock cũng như sim dùng để active tất cả các nhà mạng.Theo thông tin từ trang GEVEY SIM thì họ đã sản xuất được một loại Sim có thể Unlock được mọi version của iPhone 4.

Không biết thực hư ra sao,mọi chuyện sẽ như thế nào,nhưng nếu đây là sự thật thì đúng là 1 tin đáng mừng,1 hướng mới cho việc unlock IPhone sau này :|

[video=youtube;xiCOZPdqm8Q]http://www.youtube.com/watch?v=xiCOZPdqm8Q&feature=player_embedded[/video]​

Trang Chủ của GEVEY SIM : http://gevey-3g.com/

panrai

Super V.I.P
thôi nằm đấp chân đi các bạn minh đã theo giỏi và chat với thằng đó rùi nó nói spam spam ko à ai đâu mà đi mua tới 50$ nếu sếp về thì trả phí 20$ thội thì nằm đợi nửa sợ vừa mua đc mấy bửa thì nó tung ra bàn unlock thì chết lớn

Krayohe

đả tét và xài rất tốt giá 50$ tổng cộng gắn vô restart lại phone là sóng vi vu không cần phải JB. giốn như mình đang xai phone att vậy. giá hơi mắc hy vọng se re để moi người ai cung có xài.

thangna

đả tét và xài rất tốt giá 50$ tổng cộng gắn vô restart lại phone là sóng vi vu không cần phải JB. giốn như mình đang xai phone att vậy. giá hơi mắc hy vọng se re để moi người ai cung có xài.

cho mình hỏi bạn mua ở đâu vậy bạn?

kidhack

Nguồn hàng GEVEY SIM mình đã về test thử 1 cái sóng vi vu ,nhưng di chuyển thì chịu mất sóng nhé .Sóng không ồn định. Lời khuyên mình là đứng nên mua giá quá cao từ 1tr2 dến 1tr5 .

panrai

Super V.I.P
Nguồn hàng GEVEY SIM mình đã về test thử 1 cái sóng vi vu ,nhưng di chuyển thì chịu mất sóng nhé .Sóng không ồn định. Lời khuyên mình là đứng nên mua giá quá cao từ 1tr2 dến 1tr5 .

duy chuyển là sao ông bạn,là mổi lần lại chổ khác mất khởi động máy lại à ;;)

Krayohe

HTML:
cho mình hỏi bạn mua ở đâu vậy bạn?
Ebay đó bạn. nếu có người quen nhờ mua dùm cho rẻ vì giá khoảng 50$ thôi. chúc may mắn

panrai

Super V.I.P
test thì ok rồi đấy,nhưng mình hỏi bạn là có duy chuyển qua nơi khác chưa,mình sợ nó giống như mấy cái sim khác mới chết chưa ưh,nhưng bạn đang ỡ TQ chắc ok rùi về VN ko biết sao đây giá thành lại cao nữa lở mua về mà vài tháng nửa nó ra thì sao ta,tôi 1t5 à X_X

BuuPhucCT

Well-Known Member
test thì ok rồi đấy,nhưng mình hỏi bạn là có duy chuyển qua nơi khác chưa,mình sợ nó giống như mấy cái sim khác mới chết chưa ưh,nhưng bạn đang ỡ TQ chắc ok rùi về VN ko biết sao đây giá thành lại cao nữa lở mua về mà vài tháng nửa nó ra thì sao ta,tôi 1t5 à X_X

Về Việt Nam mấy cửa hàng chắc hét không dưới 2tr đâu bác. Bán cái này đúng là lời khủng.

HTC_VUTHANH

Moderator
Về Việt Nam mấy cửa hàng chắc hét không dưới 2tr đâu bác. Bán cái này đúng là lời khủng.
hehe.tất nhiên zui.một là mua đắt & sóng gió vi vu,ko fai? chờ đợi.Hai là chờ tool unlock(ko biết đến bao giờ.Cái nỳ mệt và cần kiên nhẫn) và ba là mãi mãi một mùa đông(đắp chăn):D.Chọn cái nào nhỉ?:-??

kidhack

Mình về được 5 cái giá bán 2tr2 - 2tr3 mà không có hàng mà bán . Tuần sau về nhiều thì hết ăn . vài khách ở tỉnh nói sóng gió vẫn ok .

vipboy_9x

Moderator
Hôm nay vừa ghép Cho 2 cây Iphone 4.2.1 Sóng Gió OK,Bật 3G lên hem rớt Sóng,Cứ tưởng Như hàng Quốc tế vậy.