• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ThrottleLauncher 0.9.2Beta ( TOUCH 3D ) new 6\7\2008

mauhoado1975

mình đã cài như bạn chỉ nhưng sao không biết làm sao để hiẹn ảnh ở contac chỉ hộ mình nhé thank
Bác add pic của người đó vào trong contact của máy là được mà (contact, chọn người, mở menu\ Edit\chọn hình vào mục Picture)

kio

đúng là bản ThrottleLauncher này chạy rất chậm, mà giao diện touch FLo thỳ không thể l]ớt như thế nào với cái tốc độ ây...! "__"!
thêm 1 vấn đề là không thể Remove..., Delete thỳ nó báo là chương trình đang chạy nên không thể Del...
Cuối cùng, e đổi tên folder (my Device/Program file/ ThrottleLauncher) và del...,thế là ổn
Chia sẻ với a e :)

ancola66

Super V.I.P
đúng là bản ThrottleLauncher này chạy rất chậm, mà giao diện touch FLo thỳ không thể l]ớt như thế nào với cái tốc độ ây...! "__"!
thêm 1 vấn đề là không thể Remove..., Delete thỳ nó báo là chương trình đang chạy nên không thể Del...
Cuối cùng, e đổi tên folder (my Device/Program file/ ThrottleLauncher) và del...,thế là ổn
Chia sẻ với a e :)
Tất nhiên là đang chạy thì không thể move được. Bạn phải vào Today\item để tắt nó là remove được ngay chứ cần gì phải đổi tên lằng nhằng thế:))

quangtran

ThrottleLauncher 0.9.2Beta

(TouchFLO 3D Theme, GreatImprovement!!)

UPDATED 06/7/2008

Phiên bản mới của phần mềm quản lý Today và ứng dụng ra phiên bản mới cải tiến rất nhiều về tốc độ trượt cũng như giao diện bắt mắt và tiện dụng. hỗ trợ 2K5 và 2K6 màn hình QVGA

Tham khảo và Download tại đây :

Mã:
[URL="http://www.throttlelauncher.com/portal/index.php/pruebas/34-public-releases/76-092beta"]http://www.throttlelauncher.com/port...ses/76-092beta[/URL]
Các bạn cài 2 phần mềm trong gói cài đặt sau đó vào Start Menu\Setting\Today\Item và đánh dấu vào Throttlauncher là OK

Sao máy em HTC touch diamond cài vào thì đơ luôn, phải hard reset lại, bực cả mình

xuandung11a2

Well-Known Member
:( nó đầy mh rùi nhưng mình thấy chay chậm quá chậm hơn manilla nủa hic:(
Theo mình nên cài NET CF 3.5 ,sẽ chạy mượt hơn,(trên trang chủ bảo là ''strongly''),thử tốt trên O2S.
Còn nưa,ko hiểu sao bản 0.96 này,ở theme touch flo 3D một số trang ko họat động như bản trước : phần xem ảnh ko có option nên ko xem được,phần widget cài flash 7 rồi mà ko họat động,danh bạ cũng thiếu tùy chọn.Vào throttle confing rồi mà chẳng thấy đâu.hic..hic...Ai biết cách khắc phục thì giúp mình với

Posted via Mobile Device

hungphilong

ThrottleLauncher 1.0 RC1

Phần mềm giao diện khá giống vơi Manila 3D,cập nhật phiên bản mới hỗ trợ WM5 - WM6

xuandung11a2

Well-Known Member
WM7 Ultimate for ThrottleLauncher

Một skin rất đẹp cho Throttle launcher,mình tách riêng ra so với bài trên để tiện theo dõi.​

Xem thử video ở Youtube:http://www.youtube.com/watch?v=pCPOE3HHuYs
Cách cài đặt:Giải nén file tải về,chép toàn bộ thư mục giải nén vào my device\program files\Throttle launcher\Setup.(Nếu bạn cài Throttle launcher vào bộ nhớ trong).Sau đó vào throttle config ở Programs để chọn WM7 Ultimate.

htdungcaonguyen

Chưa có thời gian test thử, nhưng theo hướng dẫn cài đặt:

1. Tải file ZIP

2. Hoặc là giải nén nó trên máy tính hoặc trên thiết bị của bạn (nếu bạn đã có một ứng dụng ZIP)

3. Trích xuất thư mục Program Files/ Throttle Launcher / Setups (hoặc trên thẻ nhớ của bạn, nếu bạn có Throttle ở đó)

4. Cấu hình Launch Throttle từ Program

5. Ultimate WM7 chọn từ danh sách, kiểm tra tất cả ba box và thiết lập chiều cao 296px (hoặc 592px thiết bị VGA, WVGA bình thường vui lòng kiểm tra .. thiết bị bạn sở hữu).

6. Sau đó, tap reload plugin và bạn đã hoàn tất

sau_dep

đẹp thật, nhưng icon dưới thanh taskbar lăng không được nhanh lắm ! minh đang xài nó nè ! Thanks bạn nhiều nha !

ltsths1

em chỉ đề nghị các bác post lên diễn đàn những phần mềm,ứng dụng,theme va.... nếu các bác đã test kỹ và trên dòng máy nào để a e biết
lí do:khỏi teo máy,resset,remove jì hết....
thank

QuangThang89

em chỉ đề nghị các bác post lên diễn đàn những phần mềm,ứng dụng,theme va.... nếu các bác đã test kỹ và trên dòng máy nào để a e biết
lí do:khỏi teo máy,resset,remove jì hết....
thank

Đề nghị của bạn sẽ ko được ai chấp nhận đâu, người ta tìm được phần mềm gì hay thì post lên, đâu phải ai cũng có tất cả các loại máy mà test. Bạn thích thì down về xài còn ko thích thì thôi. Chơi PPC mà sợ HR máy thì mua 1 con bình thường xài cho nó ổn định