• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ThrottleLauncher 0.9.2Beta ( TOUCH 3D ) new 6\7\2008

djtrungkien

em chỉ đề nghị các bác post lên diễn đàn những phần mềm,ứng dụng,theme va.... nếu các bác đã test kỹ và trên dòng máy nào để a e biết
lí do:khỏi teo máy,resset,remove jì hết....
thank

Tải về vọc nó mới thú chứ bạn, chơi PPC thì " muốn biết thì hỏi muốn giỏi phải Vọc" :D:D:D

xuandung11a2

Well-Known Member
em chỉ đề nghị các bác post lên diễn đàn những phần mềm,ứng dụng,theme va.... nếu các bác đã test kỹ và trên dòng máy nào để a e biết
lí do:khỏi teo máy,resset,remove jì hết....
thank
Chắc bác này cài vào rồi bị đơ luôn nên bực .:D:D:D
Cái soft Throttle launcher này hay ở chỗ là các skin theo kèm nó rất đẹp(kết nhất giao diện WM7 và Touch Flo 3D) và đa đạng.Dung lượng cài đặt nhỏ gọn.
(Giao diện TF3D chỉ có hơn 2Mb mà các tính năng không thua kém TF nhiều)

Tuy nhiên nhược điểm mình thấy đó là khởi động plugin này lâu,dùng BA nên không để ý tốn RAM bao nhiêu nhưng thấy tốc độ xử lí chậm đi,xung. ( điên nhất là chơi Age of Empires nó đơ 1 lúc lâu,tắt đi thì bình thường).Các skin của nó thì vuốt trượt chậm,giật và cảm giác không đã tay cho lắm.

Mình dùng các bản 0.95,0.97,RC1 thì thấy thế.Không biết các bản sau này có khá hơn gì không?