• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thử sức chịu đựng của 5800XM (Va đập, nước, băng, bụi..) !

Status
Không mở trả lời sau này.

bemap179

Hích hích không ngờ em 58 lại có khả năng ghê vậy nhỉ,chắc chắn e hông dám thử thế đâu

phongtinh

mỗi lần thử 1 skill là thay 1 con! kaka. tổng cộng mất 9 con để chụp được mấy bức này! hehe=))

leonchan87

xạo ke, tôi mới bị rớt từ chiều cao 1m xuống dưới nền nhà thôi đã bị lỗi màn hình cảm ứng và hư camera rồi. phải đi thay camera hết 550k và BH lại màn hình. bây giờ sử dụng ko được như trước nữa. chán thật. khuyên 1 câu chân thành nên sử dụng kĩ đừng để như tôi.( máy của tôi là hàng FPT đàng hoàng nhé chứ ko phải TQ đâu) CAREFUL!

bosscarrot

Bạn làm rơi mà nó cũng bảo hành màn hình cho mình à, Đã thế. Tụi này nó làm chỉ để PR cho 5800 thôi. Chứ ai dở hơi đi làm mấy cái này. Nhưng mà lỡ máy mấy bác có bị như vậy thì vẫn đảm bảo là ko bị mất dữ liệu đấy.

phong1598

Cái này đúng là có thật, nhưng mà để quảng cáo thôi (giống QC E71 ấy mà), chứ máy mà bền thế thì các máy khác bán cho ai. Hơ hơ, bác nào cao thủ thử test xem sao rồi cho ae chút kinh nghiệm :p

ngoanrazor

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Đúg là pọn nhà jàu mún làm j thì làm.nhìn thấy mà đau sót cho em 5k8 xah kia

tun82

đây là hãng nokia đem 5800 ra test thữ chất lượng chứ chẵng có nhóm nhà giàu nào rãnh hơi ỡ day

Hoden

Super V.I.P
đây là hãng nokia đem 5800 ra test thữ chất lượng chứ chẵng có nhóm nhà giàu nào rãnh hơi ỡ day

chỉ quảng cáo.....5800 mà bỏ xuống nứoc thì chỉ có mua máy mới thôi....xem lại thật buồn cưòi.....vậy mà tui cũng bị dụ rứôt về......>:)>:)

JuRay-Duan

chỉ quảng cáo.....5800 mà bỏ xuống nứoc thì chỉ có mua máy mới thôi....xem lại thật buồn cưòi.....vậy mà tui cũng bị dụ rứôt về......>:)>:)

Nghe câu bị dụ... Tưởng là bị dụ thử nghiệm như tụi nó chứ >:)

MoodyHN

5800 bền phết ,mấy hôm trước vì bực mình em quăng em nó vào tường (Bực chứ ko phải em test đâu nha em là sv chứ ko là đại gia ) thì thấy máy vẫn ok, màn hình cảm ứng vẫn ngọt, chỉ bị hỏng mỗi cái loa ngoài ở góc tiếp xúc với tường và bẹp cái vỏ - Vỏ con 5800 hãm quá ,ọp ẹp dễ hỏng ko như các con khác

Nói chung nếu so sánh độ bền của con SamSung U900 ( cũng chính tay em đập xuống đất khoảng nửa năm trước ) thì 5800 xem ra vẫn bền hơn :D

Tiền em kiếm đc bao nhiêu em toàn sắm đt rồi cũng nóng tính đập , chết vì ngu thôi

MoodyHN

xạo ke, tôi mới bị rớt từ chiều cao 1m xuống dưới nền nhà thôi đã bị lỗi màn hình cảm ứng và hư camera rồi. phải đi thay camera hết 550k và BH lại màn hình. bây giờ sử dụng ko được như trước nữa. chán thật. khuyên 1 câu chân thành nên sử dụng kĩ đừng để như tôi.( máy của tôi là hàng FPT đàng hoàng nhé chứ ko phải TQ đâu) CAREFUL!

Khổ thân bác sao rơi có 1m ( NÉM với RƠI ) khác nhau nha, mà sao lại bị hỏng cả màn hình cảm ứng và camera là sao! hóa ra mình vẫn may mắn chán

ngoanrazor

Well-Known Member
5800 bền phết ,mấy hôm trước vì bực mình em quăng em nó vào tường (Bực chứ ko phải em test đâu nha em là sv chứ ko là đại gia ) thì thấy máy vẫn ok, màn hình cảm ứng vẫn ngọt, chỉ bị hỏng mỗi cái loa ngoài ở góc tiếp xúc với tường và bẹp cái vỏ - Vỏ con 5800 hãm quá ,ọp ẹp dễ hỏng ko như các con khác

Nói chung nếu so sánh độ bền của con SamSung U900 ( cũng chính tay em đập xuống đất khoảng nửa năm trước ) thì 5800 xem ra vẫn bền hơn :D

Tiền em kiếm đc bao nhiêu em toàn sắm đt rồi cũng nóng tính đập , chết vì ngu thôi

Posted via Mobile Device
woa,đại ja rồi,vậy trog cuộc đời bn đả hạ sát tất cả mấy em dt rồi z?

MoodyHN

em nói em chết vì ngu vì nóng tính mà ,em sinh viên tiền đâu ra bảo em đại gia.....

2 bé bị đạp bay vào tường, còn 1 bé bị túm tóc quẳng xuống hồ tây @@

anhky

Hôm bữa làm rơi trên lầu 2 xuống , màn hình cảm ứng chỗ bấn dc chỗ ko, zô cân chỉnh lại là hết. Ai chưa có bị thì đừng kêu la nha :-/

sonduocviet

em thử rồi các bác à, bữa đi chơi lễ tắm bùn ở bình châu, do tay dơ quá ko biết làm gì điện thoại lại dính bùn, em đem đi rửa nước, hì, kết quả kinh khủng thật, các hậu quả sau đó là: màn hình chạm, biểu tượng hình tai nghe hiện lên mặc dù ko có cắm tai nghe, tắt nguồn mở không lên, nhưng em ko lo, tắt nguồn tháo pin để 15 phút thế là lại ok cả, công nhân thằng 5800 bền thật, ko thử sao biết, chắc là do em 5800 chuẩn không cần chỉnh, tuyệt cú mèo.

Status
Không mở trả lời sau này.