• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THƯ VIỆN PHẦN MỀM CHO S60 ĐÃ VIỆT HOÁ

thuebaohettien

Tôi cũng như vh1 vậy.Hay tại thành viên mới thì không cho tải hả Mod?Những thành viên mới như tôi đều biết đến diễn đàn này rất hay và mong vào đây có thể tìm được soft mình cần.Vậy những thành viên mới như chúng tôi phải như thế nào mới có thể tải được file, chẳng lẽ bài gửi phải nhiều và thành viên cấp cao thì mới được tải ư?Phiền bác Mod trả lời giúp câu hỏi ko riêng tôi mà cũng như những thành viên mới khác.

newhopeforlove

anh ah` sao em download ve máy khi extract files no toàn hỏi mật khẩu vậy phiền anh giúp em đcj chứ cảm ơn anh nhiều

newhopeforlove

ah` mà nhân tiên hỏi các bác có biết phần mềm nào biến điện thoại thành wedcam không chỉ dùm em vói em đang sử dụng n70 nhưng tìm mãi trên các diễn đàn đều không có

khuongdoan85

ai có PM từ điển không phải TMADict không, cho mình bản ?? TMADIct mình không cài đặt được, toàn báo lỗi.

khuongdoan85

kojiro ui 3 file đính kèm toan dùng cho s60 3rd à, mình dùng N70 hình như là S60 2nd không dùng được cái ni đâu, mà 3 file path1,2,3 thì down cả sao bạn , mình định intall thử hihi

thanhcong_to

rất nhiều pm ko dùng đc vì ko có code!mình thử nhập là pdaviet, 1234, 1111, 0000... nhưng chỉ có vài cái đc thôi!
gọi đien đến xin code thì họ bảo ko bit!..đặc biệt là mấy cái pm của ng.phước.hồ!

nguyenphucondao

rất nhiều pm ko dùng đc vì ko có code!mình thử nhập là pdaviet, 1234, 1111, 0000... nhưng chỉ có vài cái đc thôi!
gọi đien đến xin code thì họ bảo ko bit!..đặc biệt là mấy cái pm của ng.phước.hồ!

Bạn cần đăng ký pm gì cứ nhắn tin cho mình, nhớ nói rõ chi tiết cũng như phiên bản pm đó nhé.

netme

sao mình cài nó bào (cài đặt không đc hỗ trợ) vậy kể cả cài bản font việt hóa cũng báo thế lun, mình dùng N81 8G đã có font tiếng việt. các Pro chỉ điểm với nha

quainhankid

Pó chíu anh luôn

Topic này tập trung giới thiệu những phần mềm đã được Việt hoá cho S60. Những thắc mắc, thảo luận vui lòng qua CÁC THẮC MẮC LIÊN QUAN ĐẾN GIAO DIỆN TV CHO S60
Những bài không đúng quy định này sẽ bị Del. hoặc move đúng vị trí của nó.

Mở đầu là 2 soft Multimedia hay nhất dành cho S60: UltraMP3 1.55 và SmartMovie 3.25
và FSCaller, phần mềm hiện ảnh người gọi đầy màn hình

Đưa thông tin download mà không đưa pass giải nén thì em xin kíu

boyvip9xlk

Cho mình xin font tiếng việt của N7610 với phần mềm đọc sách của N7610 được hok các bạn. Thanks trước:D. À quên, tiện cho mình hỏi luôn, cái N7610 của mình phím bấm của nó sao ấy, lúc thì bấm được, lúc thì hok. Mình muốn hỏi xem có mod nào ở Hải Phòng mở cửa hàng sửa chữa thì cho mình địa chi:D.

thanhcong_to

cho mình xin X-plorer và UltraMP3 tiếng việt đi! nhớ cho lun cả mã đăng kí nhá!
mình dùng 3230, số seri: 355.694.00848.3605
cảm ơn nhìu nhìu

Chỉnh sửa cuối: