• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THƯ VIỆN PHẦN MỀM ĐÃ VIỆT HÓA

ThaiChienvn

Việt hóa Resco Explorer 2010 Beta

Phần mềm quản lý file quen thuộc trên PPC. Phiên bản tiếp theo 2010 Beta. Phiên bản không cần đăng ký

VIỆT HÓA BỞI: @NGUYENPHUCONDAO

ThaiChienvn

Việt Hóa VITO FunContact v 3.01
Phần mềm quản lý danh bạ theo phong cách Touch với giao diện và hiệu ứng TouchFlo rất chuyên nghiệp của VITO, Phiên bản việt hóa
Hỗ trợ WM2005-WM6.5

VIỆT HÓA BỞI: @chatchiet

ThaiChienvn

Việt hóa IMPLUS v7.0.1 Phiên bản dùng "TỐT"

Việt hóa SHAPE Services IMPLUS v7.0.1
Phần mềm Chát quen thuộc trên PPC, phiên bản việt hóa 7.0.1
Phiên bản dùng 'tốt'
Hỗ trợ các HĐH.

Chỉnh sửa cuối:

omanyte

đây là chương trình quản lý cơ sở dữ liệu mạnh nhất hiện nay , bạn có thể mở file access của microsoft và còn nhiều chức năng khác nữa , tự bạn khám phá thêm

mình việt hóa mất 4 ngày mới xong , nhiều chỗ chắc còn bị lỗi nhưng căn bản thì ok nếu như bạn nào tải về dùng mà cảm thấy thích thì cũng thank một tiếng để ủng hộ tinh thần làm việc vì mọi người

--------------------------------------------------------------------------
:))=D>=D:mad::)-?

Link hỏng rùi bạn ơi!!!! ^^!

hoadainhan70

Active Member
Tìm mãi trong thư viện soft việt hóa mà không thấy Phoney call đâu ! Mod biết cho tôi link đi nhá !

badman_87

Member
ppc chắc không có ttpod đâu bạn ạ.mình cũng thích pm nghe nhạc này của symbian quá mà không có.

boy_sgbuon

Việt hoá SmileySMS 1.55

Phiên bản hỗ trợ biểu tượng vui (cả hình động) cho tin nhắn SMS. Chỉ việc cài đặt là xong.
Chú ý: Đây là phiên bản chỉ dành cho Windows Mobile 5/6.
Phiên bản cho WM2003 chưa hoàn thành.

cái phần hiện ngày tháng trên màn hình là ctr j vậy anh.cho em xin với

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Phần mềm quen thuộc, ko thể thiếu trong mọi bản ROM....:)...

TaskManager 2.0 Việt hóa

[HIDE="Download here"]http://www.4shared.com/file/45077649/b1424693/HTC_TaskManager20_Viet.html[/HIDE]​

sao ko down dc vậy.đang cần cái này,hix.ai có cho mình xin

Chỉnh sửa cuối:

bacmenh30

hic...hic..
em chào anh Hà Châu oi...
tình hình là thế này, em đang xài O2 atom life, vừa rồi em có down PVLIP sp1 của anh về cài vào máy thì ok
nhưng mở ứng dụng thì nó báo là hết hạng rồi, tiếc qúa anh ah,
hôm nay em viết thư này gửi đến anh Hà Châu mong anh thương lòng đứa em này không biết nhiều tiếng Anh.
rất mong anh thương xót và gửi cho em file Pvlip mới được không anh.
quãng đời xài O2 atom sẽ nhớ mãi đến anh. mong anh thương.
WM 6.0
Owner : Tinh Yeu Ruou Vang

hiepsinup

Hom nay em download PVLIP ve máy ma nó báo là quá hạn 3 tháng, mong anh cho em xin đương link download PVLIP mới. Thank you.
Ower: Dung Tran

PhongQuang

Super V.I.P
Hom nay em download PVLIP ve máy ma nó báo là quá hạn 3 tháng, mong anh cho em xin đương link download PVLIP mới. Thank you.
Ower: Dung Tran

PVLIP đã dừng cung cấp key lâu rồi bạn, hơn nữa nó không tương thích cho tất cả PPC đâu.

streamoflove

Mobipocket Reader 5.2 build 549

Đây là bản Việt hóa của phần mềm đọc ebook dạng PRC. Đây là định dạng sách được ưa chuộng nhất trên các thiết bị di động, đặc biệt là PPC.

Cài đặt:
Cài bản CAB đính kèm.
Sao minh ko thay file CAB dau het' :(

Last edited by a moderator: