• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tìm kiếm nhạc mà mình không biết tên (Track ID OS 9.1)

gai

Well-Known Member
Cái này hình như 3250 xài không được hả bạn, mình test rồi mà vẩn bị lổi no match found .... bác nào test 3250 rồi thì thảo luận cho mình cái này với. toàn lổi không ah..

huavinh

Banned
Cái này hình như 3250 xài không được hả bạn, mình test rồi mà vẩn bị lổi no match found .... bác nào test 3250 rồi thì thảo luận cho mình cái này với. toàn lổi không ah..

mình cài ok lắm mà , cài trên máy chứ trên thẻ ko được , có điều ko có gprs để thử .

dinhtrung

ủa, mình cài cái này trên thẻ nhớ chạy ổn lắm mà. mình tìm nhạc qua wifi thôi, nhanh mà lại đỡ tốn hơn gprs.:D

gai

Well-Known Member
Cái này hình như nó không hiểu tiếng việt thì phải. tiếng anh thì có bài hiểu bài không. mình đang cần cái tiếng việt quá. Bác nào có thì cho mình xin nha. cảm ơn nhiều. thanks

vtp9x

Hôm qua thấy trên một máy iphone có chức năng tìm kiếm nhạc không ngờ s60 3rd cũng có mà lại free nữa đã thật:D. từ nay đoán bài hát trong vòng 7 nốt nhạc :))

Cái này mình post lâu lắm rồi nhưng không có tác dụng. Bác nào bảo kiếm được bài hát bằng cái này clàm cho mình xem thử với, thử cả với bài nổi tiếng như right here waiting thì chỉ có chạy đi tìm mà không có chạy về:|

kaizuki

tìm được chứ bạn , mình cũng thử tìm bài của bạn và tìm thấy mà . Bạn nên chọn chỗ điệp khúc mà tìm thì sẽ dze dàng hơn , ko cần đẻ máy quá gần đâu . Cái này bài hát tiếng Việt thì mình chịu , chứ tiếng Anh thì xài okay lém

alastiar

PM dành duy nhất cho S60 3rd mọi ng chú í cái. Màn hình 240x320 và 320x240 đều xài dc cả. Test rồi. Chạy ngon lành. Free, ko cần sign, chỉ tốn tiền kết nối. Và ko có thể tiềm dc nhạc Việt.

tiny1990

Posted via Mobile Device
Da tim dc nhac vn. Hehe baj "con co be be" "kja kja con buom vang". Noj chung tjm db nhac vn nhung phaj la nhac old nhe. New thj k co dau

vincentgreen54

mình dùng 5320 đã hack,đến đoạn tag now,10 s ghj âm xong,nó báo lỗi can not execute file because of security reason.gjúp em

konhuloiemnoi

Đây là 1 phần mềm cực kì hay. Khi mình đang đi bộ ngang qua 1 quán cafe hay trên nghe trên TV 1 bài hát cực kì hay. ==> Khổ nổi là bạn không biết tên bài ấy là gì?

Thì với phần mềm này chỉ vơi 10 giây ghi âm của 1 đoạn nhạc. Thì phần mềm này đã tìm ra tên & tác giả của bài hát ấy.

Các bạn còn chờ gì nữa. mà k thử.

Lâu lắm rồi mình không được ai click cảm ơn đó. Mong là các bạn cho mình mấy cái thank cho hả dạ hihihi Click nhanh mà chỉ có 2giây thôi à

Tải phần mềm bên dưới nhé!
http://pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=81072&d=1213589540

Cơ chế hoạt động: bấm vào
Tag Now => phần mềm sẽ ghi âm bài hát đó chỉ 10giaay thôi. ==> nó sẽ kết nối GPRS hoặc wifi để tìm kiếm tên bài hát. rất nhanh. và dung lượng truy cập 1 bài hát chưa tới 10Kb rất lý tưởng
My music : là tên các bài hát mà bạn đã tìm được
Tag Chart : gõ lời bài hát (vd: bài "cháu lên 3 " ===> có 1 đoạn là "không khóc nhè ... " ==> thì nó tìm các bài hát có 1 đoạn là "không khóc nhè ...".
Search : cái này khỏi nói nhé

Nên nhớ: để thu âm bài hát không nhất thiết phải để micro xát vào loa. bạn hãy sao cho vừa nghe hoặc nhỏ hơn vừa nghe 1 tí thì mới có kết quả chính xác. Nếu to quá thì sẽ bị rè ==> chả được lợi ích j đâu. Thời buổi này $ GPRS rẽ mà sợ j mà không dám xài. Các bác xài đi, mai mốt 3G ra chắc không dám xài luôn hả? hehehe

Posted via Mobile Device phan mem nay hay that day,toi dung dd reply lai ko bit co fai thank ko nua,thank nhieu !

phan mem nay hay thiet, nho co no ma bai hat toi thich da duoc biet ten la j , nghe tren tivi cung quang co nghe nhac ma doan bai hat, toi nghi chac ho cung dung phan mem nay ! thank nhieu vi da dua phan mem huu dung !=D>Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:

quansuzuki

nhận diện bài nhac mình đang nghe

Mấy Bro cho mình hỏi có phần mềm nào tương tự như Track ID không???mình xài Track ID nhưng thấy không hiệu quả lắm,Bro nào có xin share dùm.....thxxxx