• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tìm kiếm nhạc mà mình không biết tên (Track ID OS 9.1)

footpaths

help. n78 cài vào khi tag now máy báo không thể thực thi tập tin được bảo mật là sao pro..

hailong259

Phần mềm quá tuyệt vời, bài nhạc nào tiếng anh cũng được, cám ơn bạn rất nhiều, thanks thêm cái nữa :D

Chỉnh sửa cuối:

hungthcs

Phần mềm này rất ổn đối với bài hát tiếng anh thôi. Bài hát Việt thì ngọng luôn. Mìng cũng thấy phần mềm tương tự như ở SYS 9.4 tìm bài hát việt rất la Ok!

adinadin

nhạc tiếng hoa cũng thua lun. chán thế. Nhưng đối với 1 số bài nỗi tiếng thì oke, như bài Tong Hua của Quang Lương thì oke :D. Dù sao cũng thanks pro nhìu

anhtuan89gt

Sao máy 5320 khi kick vào tag now rồi ghi âm nó cứ báo là ko thể thực hiện vì lý do bảo mật nhỉ ??????

luuconghoa

các bác cho em hỏi cách post chủ đề để đăng các ứng dụng thế nào vậy???
em cũng muốn đưa lên mấy cái cho mọi người dùng cho vui chứ mình cứ dùng hoài mà ko đăng lên thì hơi áy náy :)

DinhTuan

các bác cho em hỏi cách post chủ đề để đăng các ứng dụng thế nào vậy???
em cũng muốn đưa lên mấy cái cho mọi người dùng cho vui chứ mình cứ dùng hoài mà ko đăng lên thì hơi áy náy :)

bạn post nhầm topic rồi, muốn post bài thì bạn nhấn vào gửi chủ đề mới, dưới mấy cái thông báo trong bõ đó

luuconghoa

haizzzzzzzzzzzzz
đã test trên N73 rồi
chạy ngon nhưng ko tìm ra bất kì bài nào cả
mong chủ toppic đính chính lại thông tin nha

DinhTuan

haizzzzzzzzzzzzz
đã test trên N73 rồi
chạy ngon nhưng ko tìm ra bất kì bài nào cả
mong chủ toppic đính chính lại thông tin nha

bạn nên tìm những bài tiếng anh, nhạc việt hiếm lắm

hoanghai2908

nhạc Việt vẫn search ra mạnh ấy chứ ;))
pm này phải mua 5usd,active trực tiếp trên máy :D

tieumichanhche

hình như phiên bản này cũ rồi thì phải, bác nào có bản 2.5.1 thì up lên cho ae với

thinhfromhell

Sau khi nó thu bài hát hết 10s thì báo lỗi là : " Không thể thực thi tập tin vì lý do bảo mật " . Bác nào biết giúp e .