• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TÌM VÀ CHIA SẺ DRIVER CHO LAPTOP

Thoai_DakMil

Super V.I.P
hic.có phải driver card màn hình đâu.tất cả driver cho win xp của máy fz11zr.trang chủ của sony không có driver dành cho win xp đâu.chỉ có win vista thôi
chỉ mới tìm được một cái thui bạn ơi chịu khó chờ mình đang tìm thêm đây mà

cuunon

DRIVERS Notebooks CHO DÒNG MÁY GATEWAY TẤT CẢ NẰM Ở ĐÂY

Link 1 quá hay nhưng em tim mãi không thấy bộ driver của Gateway T1616 đâu cả bác ạ

tritrung

Một số Drivers WinXP cho dòng máy HP Compaq Drivers. Trên trang này họ đã test cực chuẩn cho những đời máy này, các bác yên tâm mà cài. Em đã test 2 con trong số dưới đây và hoàn toàn ăn khớp.
Điều kiện cần thiết là cài XP SP2 thôi, ko có j cả. Còn nếu các bác chơi SP3 thì có thể ko nhận đâu. Em làm thử rồi.
Có thể dùng cho một số dòng khác nữa cùng của HP Compaq nếu có chung nhân.

Mã:
Compaq Presario C772TU
Compaq Presario V3228AU  
Compaq Presario V3754TU
Compaq Presario C739TU  
Compaq Presario V3713AU  
Compaq Presario C734TU  
Compaq Presario C747TU  
Compaq Presario C708LA  
Compaq Presario V3225AU  
Compaq Presario V3172AU  
Compaq Presario F733AU  
Compaq Presario C748TU  
Compaq Presario C716TU  
Compaq Presario C738TU  
Compaq Presario C722TU  
Compaq Presario C733TU  
Compaq Presario V6613TU  
Compaq Presario C710TU  
Compaq Presario V6604AU  
Compaq Presario V6425TU  
Compaq Presario V3611AU  
Compaq Presario C707TU 
Compaq Presario V6608AU 
Compaq Presario C702TU 
Compaq Presario V6307TU
Download all here:
Mã:
http://www.zyxware.com/categories/drivers

dcn488

- Mình đọc từ trang 1->4 nhưng ko có driver mình cần nên mình xin phép post bài ở đây
Máy mình là compac CQ50-104Au : mình muốn tìm nguyên bộ driver dùng cho win XP,ai có hoặc biết ở đâu thì chỉ hộ mình cái nhé:d.thanks anh em nhiều
- Mình cũng vào trang HP rùi nhưng chỉ dành cho víta thôi à còn về XP thiếu nhiều quá

Thoai_DakMil

Super V.I.P
- Mình đọc từ trang 1->4 nhưng ko có driver mình cần nên mình xin phép post bài ở đây
Máy mình là compac CQ50-104Au : mình muốn tìm nguyên bộ driver dùng cho win XP,ai có hoặc biết ở đâu thì chỉ hộ mình cái nhé:d.thanks anh em nhiều
- Mình cũng vào trang HP rùi nhưng chỉ dành cho víta thôi à còn về XP thiếu nhiều quá
Bạn vào đây nha compac CQ50-104NR hoặc ở đây compac CQ50-104Au

Em_be_hu

Híc có ai có driver của máy Sony vaio VGN-SZ680N03 cho win XP ko cho e cái, trên trang chủ chỉ có mỗi driver cho Vista thôi. Thank trước nhá!

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Híc có ai có driver của máy Sony vaio VGN-SZ680N03 cho win XP ko cho e cái, trên trang chủ chỉ có mỗi driver cho Vista thôi. Thank trước nhá!
bạn xem lại dùm máy của bạn xuất sứ ở đâu vậy , cho luôn cái code

NguyenTu

Super V.I.P

Bạn vào đây thử nhé: http://www.benhvienlaptop.com/?PageID=news&act=detail&cid=86&id=642

Đây là Driver cho một số dòng SZ, Kinh nghiệm của mình là bạn cứ chọn 1 model nào đó có đầy đủ các tính năng như máy của bạn, load Driver về (load phiên bản cũ 1 chút - vì thường nó là cho win Xp) và cài vào máy. Nếu k đúng nó sẽ báo bạn ah. Chúc vui