• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TÌM VÀ CHIA SẺ DRIVER CHO LAPTOP

neo_mobile138

ai có Driver laptop HP DV3000 (v322)sử dụng chip AMD chạy HDH Win XP.cho mình xin vói nhé tìm mãi mà ko co Driver mạng Lan

lehinh

Tìm driver XP cho máy panasonic CF-R4 mãi mà không thấy, bác nào biêt chỉ dùm nha.. thanks...

hung66000

M đang cần tìm drives cho con máy sony PCG-252N . Con này là máy nội địa của nhật nên khó tìm drives wa . Nó toàn đưa vào trang tiếng nhật nên k biết cách nào tìm đc Bạn nào có bộ drives của nó thì cho M xin hoặc biết cách tìm drives thì giúp M nhé . Cám ơn nhiều nhiều ! :(:)(:)((

Còn đây là hình ảnh và mode máy :

còn đây là link có con máy này :http://www.eco-auc.jp/auction/detail.cgi?a=61266

tommynguyen1961

Mình đang cần kiếm bộ driver cho laptop SAMSUNG R60 PLUS windows Vista.
Mình có kiếm trong link của anh Quang rồi mà ko thấy có đời này mong các bạn giúp giùm.
Thanks.

Hình em nó đây:

llsangll

Bác nào có all driver của hp 540 thì cho em xin với. Em vừa cài lại win thiếu driver tùm lum hết hic. Với lại cho em hỏi con này có bluetooth ko mấy bác và chỉ em cách cài driver bluetooth cho con này với. thank các bác trước.

trandaithieugia

Bác nào có All Driver XP của Dell Inspiron 1420 không chia sẻ em với. Em chỉ có Driver cho Vista thôi.

cfbarca

Active Member
@Con Lap của mình cổng USB (cả 2) đều chập chờn (lúc nhận lúc ko) --> các chuyên gia nói con Vaio S580
http://www.dealtime.com/xPF-Sony-Sony-VAIO-S580-Pentium-M-740-1-73-GHz-13-3-TFT-VGNS580P02
Nghe bảo con này là dòng SONOMA nên khi dùng cổng USB nhiều thì bị thiếu nguồn dẫn đến DOWN --> nên chỉ cần update driver lên OK nên tuiđang cần kiếm driver mới hon để update cho laptop Vaio S580P (cài windows Vista) Có bác đã tư vấn là vào trang của Intel mà DL (trang Sony support ko có) nhưng tui tìm hoài mà hổng biết cái nào cả để lấy cho đúng nên phiền các pác chuyên gia help link và HD update cụ thể dùm nhé (Gà PC mà)
Tks các pác trc nhé
Thanks.

thangthinh2011

anh em nào có trọn bộ driver xp cho máy laptop HP Pavilion DV2617us ko cho em xin với.em cám ơn nhiều....................................1

Nguyen_Minh

Ai có bộ dv cho hp compaq nx6120 ko cho e xin với, chuẩn bị lên vista rùi hehe
Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

Quên mất máy em định chuyển lên vista 64bit. Nếu ko có thì 32 bit cũng đc. Cho e xin đủ các driver lun nhé (usb, wlan, audio...) :D
Posted via Mobile Device

ThaiChienvn

Các anh ơi.! Share cho em driver Lattop dell latitude D620 với ạ.?!
Em chân thành cảm ơn rất nhiều.!

lilama1910

Bạn ơi mình đang xài con vaio VGN-SZ55GN, mình đã upgrade lên windows7 ultimate 64-bit nhưng vẫn thiếu một số driver và một số software kèm theo máy mà có ở windows vista business 32-bit.Mình đã tìm kiếm nhưng vẫn chưa được.Các bạn biết ở đâu có thì giúp mình nhé.
Thanks!

mylove81

Bác nào có driver của con TG AVERATEC 4600 cho mình xin với,mình đang cần lắm,thanks các bác nhiều

anhonline1102

chú dùng OS gì anh đag;;) dùng nè có gì pm cho anh qua yahoo memory_it102

Chỉnh sửa cuối:

boykeongot

Có pro nào giúp em tìm driver bluetooth cho con hp dv4t-1400 ko (em dùng win 7 32b ná). Đừng bảo lên trang chủ hp tìm, vì nhìu ngừi bảo lên tìm cóa, mà em tìm có đâu.

tracbui2004

em có con dell 700m , muốn cài lên win7 pro 32 bit mà kô kiếm ra drievr vga (intel 855) và đầu đọc thẻ SD , em đã vào trang web của Dell và Intel ma ko có . Xin các bác chỉ giáo . Tks