• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TÌM VÀ YÊU CẦU SOFTWARE CHO PC!!!

carrick1984

Ko thì dùng Total Video Converter để biến nó thành đuôi avi,mpeg,...Total video player đi kèm với nó có thể xem tất cả các dạng file.

Lincoln

mình cần soft tạo phím tắt để mở ứng dụng và folder hay file trong windows vista 64bit ( có key luôn nha). thank!

N99

Mình cần PM Total Video Converter chạy được trên Vista, bạn nào biết cho mình với nhé!

thamky

mình dùng bộ gỏ unicode nhưng một số trang wap không gỏ dấu đươc,pc mình dùng win7?có cách gì giúp mình với.thanks

ae đâu hết rồi không giúp mình

Last edited by a moderator:

MinhTien

Well-Known Member
cho minh xin bộ font vntime nhé,thanks

Bạn tham khảo và download tại đây nhé !

mình dùng bộ gỏ unicode nhưng một số trang wap không gỏ dấu đươc,pc mình dùng win7?có cách gì giúp mình với.thanks

ae đâu hết rồi không giúp mình

Bạn nên dùng bộ gõ UniKey . Trên Win 7 mình dùng UniKey chưa thấy xảy ra lỗi gì :D

ahojmimi

bác nào cho em xin bản BlueSoleil 8.0.338.0 đầy đủ với, hoặc vài dãy số kích hoạt của nó. em tìm hoài mà không ra. thanks !