• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TÌM VÀ YÊU CẦU SOFTWARE CHO PC!!!

nguyenvansang

Well-Known Member
-Các bạn gửi yêu cầu tìm kiếm Phần Mềm(Games cũng ok:D) thì xin post bài ở đây mình và Các Mod sẽ giúp bạn tìm kiếm và Sent Link Sớm Nhất cho các bạn qua PM ;;)
-Mong các bạn tôn trọng sự đóng góp công sức của mình cũng như những Các bạn khác đã giúp bạn bằng cách Click vào nút Thanks sau khi nhận được Link theo yêu cầu qua PM=D>

blackdoor

Manager
Hay quá, tôi xin phép mở hàng. Bạn tìm cho tôi soft này với:
Elcomsoft Password Recovery Studio 2007
Thank!

waithebad

mình muốn tìm bản diablo II mới nhất, cùng với phiên bản windows vista, có mod nà ranh thi tim giúp mình nhé.thank

thangbengangnguoc

mình muốn tìm bản diablo II mới nhất, cùng với phiên bản windows vista, có mod nà ranh thi tim giúp mình nhé.thank

Thứ bạn cần tìm đây.

Link:http://adrive.com/public/bee29972911db0086b5181433b1c4fa183bbb1292369141c673f340f79fc41dc.html

Nhớ thanks bạn nhé.

Chúc Vui!!!!

Thoai_DakMil

Super V.I.P
bạn nào tìm giúp mình cái phần mềm cắt nhạc để làm nhạc chuông cho dt nha

waithebad

thank các pác nhiều lắm, ai co link dow win víta kô thì cho e xin cai link luôn nhé. thank trước hi hi

thangbengangnguoc

link của bác cho nó hiện cái dòng nài " Your download link is below." e chịu kô dow đc, bác còn link nào thì sent lại cho e với nhé
Bạn download với link của bác "nguyenvansang" đi,link đó ổn đấy.
Chúc Vui!!!!
thank các pác nhiều lắm, ai co link dow win víta kô thì cho e xin cai link luôn nhé. thank trước hi hi
Cho bạn luôn bản windows vista ultimate nhé.
Của bạn đây:
Link:http://adrive.com/public/e4e6f2a848cc13576d0be02906f7254948f3082ae65caf950ef7aa23baefcaf6.html
Chúc Vui!!!!

Last edited by a moderator:

Thoai_DakMil

Super V.I.P
còn cái phần mềm cắt nhạc nào khác không bạn cái mp3trim khó sữ dụng quá bạn ơi