• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TÌM VÀ YÊU CẦU SOFTWARE CHO PC!!!

skywalker

Các bạn có bản symantec mới nhất ko. Có thì cho tơ cái ky đi kèm nhá.

Chỉnh sửa cuối:

TraiNgheoHn

sao ko giải nén được bạn ơi? nó bị lỗi rồi, mình nhập pass mà kô được???

Chỉnh sửa cuối:

tranducnam

Active Member
Xin Soft khoá Folder cho Win Vista 64 Bit

Xin hỏi có Bạn nào có chương trình khoá Folder dành cho Win Vista 64 Bit thì cho Mình xin nhé. Thanks.

hungdqk

Có bác nào có soft mà ở các cửa hàng bán thuốc tân dược họ hay dùng ko cho em xin với. Nhà bán thuốc em muốn có cái soft đó để thuwr xem nó thế nào. Soft của việt nam mình đó các bác

nguyenvansang

Well-Known Member
Có bác nào có soft mà ở các cửa hàng bán thuốc tân dược họ hay dùng ko cho em xin với. Nhà bán thuốc em muốn có cái soft đó để thuwr xem nó thế nào. Soft của việt nam mình đó các bác

Xin hỏi có Bạn nào có chương trình khoá Folder dành cho Win Vista 64 Bit thì cho Mình xin nhé. Thanks.

sao ko giải nén được bạn ơi? nó bị lỗi rồi, mình nhập pass mà kô được???

=D>
Sorry các bạn. Dạo này đang bận ôn thi hết học kì nên chưa có time để kiếm cũng như up lên cho các bạn. Các bạn thông cảm nghen! thi xong thì sẽ cố gắng để kiếm cho các bạn liền :D

KenVy

Bác có solf Mtunes dành cho s60v3 ko cho mình xin nha. Cái này dùng để nghe nhạc xem fim luôn, ở bên topic Muti có bản tiếng Hoa ko xài được, bạn biết thì giúp mình nha.

carrick1984

Các pác có Kaspersky diệt virut bản mới nhất cho em xin nhé!!!Cái của em là Kaspersky 6.0.2.614 cũ rồi nên 1 số virut mới ko diệt được.

DavidGam

Các pác có Kaspersky diệt virut bản mới nhất cho em xin nhé!!!Cái của em là Kaspersky 6.0.2.614 cũ rồi nên 1 số virut mới ko diệt được.

Phiên bản thì có liên quan gì đến số Virus diệt đâu bạn. Update thường xuyên là được mà! :)

kobra11

Cho mình xin link dowload phần mềm ghi đĩa CD với DVD dùng cho Window Vista nhé

hao0907047407

Các bác có thể tìm cho e cái phần mềm diệt viruts nào cho pc mạnh nhất không?e là cửa hàng dtdd cài nhạc thẻ nhớ nên ngày nào cũng bị nhiễm viruts rất độc hại.

loveblue

Super V.I.P
Các bác có thể tìm cho e cái phần mềm diệt viruts nào cho pc mạnh nhất không?e là cửa hàng dtdd cài nhạc thẻ nhớ nên ngày nào cũng bị nhiễm viruts rất độc hại.

Bạn sử dụng PM kapersky phiên bản 7. trở đi là tốt nhất hiện nay . Downloadại đây . Hoặc nếu muốn sử dụng PM miễn phí thì có AVG 8.0 cũng rất tốt . Download tại đây Chúc vui

Huycl2507

Vậy thì trước khi Open thẻ nhớ , bạn scan nó 1 cái là tốt nhất:D

carrick1984

Phiên bản thì có liên quan gì đến số Virus diệt đâu bạn. Update thường xuyên là được mà! :)
Chỗ mình ko phải lúc nào cũng có mạng nên ko thường xuyên Update được.Vậy mình cứ cài bản cũ rồi cho cái key 7.0 của bác nguyenvansang vào cũng được đúng ko?

loveblue

Super V.I.P
Chỗ mình ko phải lúc nào cũng có mạng nên ko thường xuyên Update được.Vậy mình cứ cài bản cũ rồi cho cái key 7.0 của bác nguyenvansang vào cũng được đúng ko?

Mỗi phiên bản KIS đều có cải tiến riêng của nó ,bạn không nên cài đặt cùng lúc hai phiên bản . Đa số người dùng hiện nay đều sử dụng phiên bản 7.0 , nếu không có mạng thì bạn có thể update ofline bằng cách vào trang chủ của Kapersky tải 3 file sau đây về cài đặt cho máy tính của mình :
-av-i386-daily.zip
-av-i386-weekly.zip
-av-i386-cumul.zip

Chúc thành công :D

Chỉnh sửa cuối: