• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TÌM VÀ YÊU CẦU SOFTWARE CHO PC!!!

nguyenvansang

Well-Known Member
Chỗ mình ko phải lúc nào cũng có mạng nên ko thường xuyên Update được.Vậy mình cứ cài bản cũ rồi cho cái key 7.0 của bác nguyenvansang vào cũng được đúng ko?

Cái " Ấy " của mình ok 100% mừ b-)

carrick1984

Nhân tiện huynh đệ cho mỗ xin luôn cái phần mềm này Wingate 5.0.10+ cả key nữa nhé!!!Thanks trước.

O2XDAEXEC

Mình thì không yêu cầu Soft mà yêu cầu Game được không nhỉ?Mình chưa thấy topic nào tìm Game theo yêu cầu,nếu sai xin chủ topic thông cảm nhé!Mình xin Game Serious Sam phiên bản Setup mới nhất và kèm theo KKK được không?
Thanks!

carrick1984

Sao ko thấy hồi âm gì cả bùn quá vì em đang cần gấp soft này Wingate 5.0.10+ cả KKK.Các bác ai có khả năng thì giúp em với nhé!

nguyenvansang

Well-Known Member
Dạo này là mùa thu hoạch Lúa! nên mình cũng phải về quê để phụ giúp gia đình => Mong mọi người thông cảm cho ạ! Mình có lẽ sẽ Tạm thời ko Online trong 6 tuần nữa. Vạy các Mem có thắc mắc gì chắc phải nhờ các Mod phụ 1 tay thôi ạ! Thanks đã ủng hộ Topic này

nguyenvansang

Well-Known Member
Bạn vui lòng tìm giúp mình bản Wingate 5.0.10 được ko nguyenvansang?Tại bản wingate 6.2.2 mình cũng dow về làm thử rồi nhưng mới quá ko biết sử dụng.Mình chi quen bản kia thôi.Nếu bạn có thời gian thì giúp mình nhé!

Wingate 5.0.10 của bạn tìm hoài ko thấy . Chắc tại nó cũ quá rồi :mad:)
Sao bạn ko thử xài bản mới. Thời buổi CNTT thì phải cập nhập cái mơi liên tục chứ
Mình đã Tìm thấy cái " Ấy" của em này. Nếu bạn đã có bản 5.0.10 Trial rồi thì tốt quá :D

carrick1984

Wingate 5.0.10 của bạn tìm hoài ko thấy . Chắc tại nó cũ quá rồi :mad:)
Sao bạn ko thử xài bản mới. Thời buổi CNTT thì phải cập nhập cái mơi liên tục chứ
Mình đã Tìm thấy cái " Ấy" của em này. Nếu bạn đã có bản 5.0.10 Trial rồi thì tốt quá :D
Ok!Cảm ơn nhiều nhé đồng đội!Tại mình dùng cái này quen rồi mấy bản mới hiện đại quá chẳng hiểu gì cả.MÌnh có giỏi như cậu đậu :))!