• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TIN NÓNG HỔI ...VỪA THỔI VỪA ĐỌC BÀ CON ƠI iPhone 1.1.3 ra rồi

anhtien

em bị dính trưởng rồi các Đại Ca ơi cứu em gấp...gấp. Em update Itune lên version mới sau đó cắm iphone vào và...mọi việc diễn ra với em như mơ vậy, 1.1.3 đã xuất hiện trên iphone của em. Em thử làm mọi cách nhưng vẫn y như vậy. CỨU EM VỚI CÁC Pro ơi!...
Thanks

Ủa sao vậy pro! Máy bị sao rồi? Bình tĩnh từ từ, Thuật lại tình trạng máy....

Phoenix

Nghe dân tình đồn là cái 1.1.3 này vẫn chưa thể unlock được (bằng bất cứ cái gì...)

anhtien

Em cũng bị 1 cây nè, lập tức đưa về 1.0.2 lại. Vất vã pà kố luôn. Tưởng thành vật liệu xây dựng rồi chứ. :D

duongtri81

các bạn sữa được máy rồi ah , thì phải chia sẽ với anh em biết cách khắc phục chứ ? đúng không , mình vì mọi người , mọi người vì mình.

symbian

khuyến cáo : chỉ có thể cứu được = soft nếu bootloader 3.9 ( nghĩa là máy đời cũ version 1.0.2 , 1.1.1 nguyên bản up lên ) , còn nếu 1.1.2 otb thì soft bó tay :D phải nhờ anh hw !

nguyenngocbau

Active Member
Nói chung là 1.1.3 chưa có sài được các pro ơi!hãy đợi thông tin chính sác,rồi mình hãy up lên.chúc cả nhà cùng vui với IP nhé!:D

bonblue

Có 1 chút tự hào, vì Mod và Admin của Hackingt0sh đã xin được đưa tin này lên forum của họ nhưng chưa đc đồng ý.

TQUOTE]

bạn nói như vậy tức là tren Mod va Hackintosh chưa có tin này á