• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin nóng hổi vừa thổi vừa đọc.

Status
Không mở trả lời sau này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đồng chí Sym nào spam trong này quá 100 bài -> hạ chức tháng sau >:)

Thưa mấy anh quản lý Sym, spam thì nhớ chạy qua kia tí nhá, ở đây hết loạn là cái chắc :))

Báo cáo sếp em đã hoàn tất nhiêm vụ mới qua đây spam. Chưa gì đã hăm he. Đáng ghét thiệt:p

Kitmit

Đồng chí Sym nào spam trong này quá 100 bài -> hạ chức tháng sau >:)

Thưa mấy anh quản lý Sym, spam thì nhớ chạy qua kia tí nhá, ở đây hết loạn là cái chắc :))

anh chạy qua trước đi kìa,lo dặn ở đây kí ở nhà loạn bây giờ..hehe,để em spam hộ anh cho

Hoden

Super V.I.P
cho thấy mặt wà gì trứoc rồi mới viết bài......ôi văn thơ dạo này lai láng quá....chảy ứot áo luôn...

Kojiro

Super V.I.P
Chữ ký của VIP JuRay_Duan, KJR rất thích: Em bảo anh bỏ rượu và bia,Ok :)(anh kô biết uống bia, rượu),Em bảo anh bỏ thuốc lá (anh sẽ suy nghĩ):), em bảo anh bỏ PDAViet?? OK, anh bỏ...em.!

TruBic

Well-Known Member
Chữ ký của VIP JuRay_Duan, KJR rất thích: Em bảo anh bỏ rượu và bia,Ok :)(anh kô biết uống bia, rượu),Em bảo anh bỏ thuốc lá (anh sẽ suy nghĩ):), em bảo anh bỏ PDAViet?? OK, anh bỏ...em.!
Còn chữ ký của anh kìa qua sinh nhật rồi khui bánh em ăn ké với anh, em nhìn mà thèm chảy nước miếng 8-|:(:-??

Status
Không mở trả lời sau này.