• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin nóng hổi vừa thổi vừa đọc.

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Không vào thì mời chào mà vào thì lại nói như thế là sao? Quả là ông trời cao không thấy hết.:)):)):)):))
Đêm nay mà không Spam mới là lạ. Ai không Spam thì cần xem xét lại trong tháng này luôn.>:)>:)>:)
Tình ngay mà Lý thì gian quá ... mời từ lâu .. mà giờ mới "mò" vào lại ngay luôn dịp tính bài >:)

Thui đi chở vợ đi bơi xíu về xì pam tiếp.:D
Con chú ai giữ cho mà bơi với lội? Ka ka ka đi nấu cơm thì nói đi nấu cơm, lại còn sĩ diện >:) >:) >:)
Hình như 2 người này đồng cảnh ngộ hay seo rỏ gia cảnh của nháu thế ...

Đề nghị bà con cô bác tập trung vào mõi topic này thôi nha >:)

NokuaN70

Well-Known Member
Mail to TLG: Tui mới phát hiện trong ĐT của thằng lính của tui có bản nhạc này tên hót lém: tình là gì. Sự thật một chăm phần chăm nha, không có đùa nhá, TLG vô socbay search thử coi? Nghe thử coi có đúng tâm trạng hông? He he he. Tối nay có tiết mục đồng ca bài Happy Birthday không ta? dzậy mới đúng model...
Posted via Mobile Device

DreamLand

Anh em bà con cố gắng Spam Topic của anh MinhThang lên tới 1000 trang trong đêm nay nhaaaaaa

MinhThang

Manager
Nhân dịp này cũng vào bắt bẻ luôn? kiếm cái gì vậy chời...:)):)):))

Nói thật chứ ở nhà 1 mình cứ đọc các bài của anh em mà cười đau cả bụng, ước gì 1 tháng SN 1 lần.

tinh_la_gi

Administrator
Mail to TLG: Tui mới phát hiện trong ĐT của thằng lính của tui có bản nhạc này tên hót lém: tình là gì. Sự thật một chăm phần chăm nha, không có đùa nhá, TLG vô socbay search thử coi? Nghe thử coi có đúng tâm trạng hông? He he he. Tối nay có tiết mục đồng ca bài Happy Birthday không ta? dzậy mới đúng model...
nếu bài đó là Tuấn Hưng hát thì nghe rùi :p còn người khác thì chắc chưa !

tinh_la_gi

Administrator
Nói thật chứ ở nhà 1 mình cứ đọc các bài của anh em mà cười đau cả bụng, ước gì 1 tháng SN 1 lần.
Kiểu này thì là Quái Thai rồi sinh ra sinh lại 12 lần cuối cùng ra Quái Thú mất

Kojiro

Super V.I.P
Tin mới từ BQT: trước 21g30 tối nay sẽ khóa topic này.

Lý do: dung lượng server sắp hết do bị spam liên tục :))

Anh em spam dữ vào trước khi bị khóa nhé >:)

NokuaN70

Well-Known Member
Sao tui thấy nghi nghi nha, coi chừng bị Ép Bờ I gài nha anh em, lên đủ 100 trang là lên thớt cả đám. Nãy giờ cứ Menu/Tool/Reload riết muốn lủng cái màn hình hix hix hix....
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.