• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin vui: HD2 T-Mobile và Windows Mobile 7?

ngphuongqt

e thì mới lượm được tại website của 1 thằng Áo thấy cấu hình HTC HD7 mạnh hơn hẳn. Ko bít đúng ko:
* CPU: Qualcomm Dual Core at 1.5 GHz
* Memory: 1 GB RAM, 32 GB ROM
* Display: 4.5” AMOLED with 1280×800 px resolution
* Camera: 8 MP + flash LED
* Video: HDMI with full HD support
* Battery: 1.800 mAh

Ở bên Áo họ đang mơ đây mà :)) sánh vai với iphone 4 :D

Mà bác nào biết trang link đó ngôn ngữ là gì kg vậy? Để dịch ra chứ đọc kg hiểu gì cả!

huydong0164

Mà bác nào biết trang link đó ngôn ngữ là gì kg vậy? Để dịch ra chứ đọc kg hiểu gì cả!

Đúng đấy. Hôm trước mình cũng đã đọc thông tin này ở đâu nhưng không nhớ. HTC có kế hoạch sản xuất loại này. Các thông số khác thì không nhớ nhưng CPU 1.5 GB và độ phân giải 1280 x 800 thì mình cũng đã đọc rồi. Chắc HTC muốn chơi trội so với độ phân giải 960 của Iphone4

0913100606

Với cấu hình trên, người dùng HD2 T-mobile vui phải biết, cấu hình HD7 nếu so ra còn thua HD2 về Rom, mọi thứ khác như HD2 thôi.

sutu

Với cấu hình trên, người dùng HD2 T-mobile vui phải biết, cấu hình HD7 nếu so ra còn thua HD2 về Rom, mọi thứ khác như HD2 thôi.

chuẩn bị up win 7 cho HD2 được rồi đó bạn.chúc vui nhé

lungtungbeng

đâu đâu???? Em thấy thông tin chuẩn bị từ lâu lắm rồi, em xắn hết quần áo lên rồi mà không thấy đâu để thí nghiệm^^

HD2 ko lên dc đâu.đừng mơ nữa ~
Chính Cotulla đã xác nhận nếu HD2 lên được WP7 nhưng sẽ bị MS để ý và lock ứng dụng và không cài được PM... Nhưng đã có công cụ unlock WP7 rồi lo gì... Anh em cứ hy vọng đi...:p

duylenguyen

nếu thật sự có con HD7 mà cấu hình như vậy thì con Iphone4 vứt sọt rác chứ ở đó mà được sánh vai, cấu hình cỡ đó chắc chờ ra Iphone 7 :D