• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Titanium Plugin CAnalogClock [Beta 0.5.2]_giao diện khá pro cho WM

mrducbao

Titanium Plugin CAnalogClock [Beta 0.4]
WVGA/VGA Only (for now)
This is a replacement for the default Titanium CClock, with many features including fully skinnable analog and digital clocks. This project is still in development so stay tuned for future updates.

http://www.mediafire.com/?sharekey=93347dec8b30168fd2db6fb9a8902bda

Có hình nhưng mạng đang lỗi nên up mãi không xong.
Nếu bạn nào thấy đẹp thì thank 1 cái nhé :D

Chỉnh sửa cuối:

JongZiZi

Bạn xài AE giống mình sao ko kiếm cái nào dành cho QVGA để anh em mình test. :( Nhảy vào lại thấy màn hình khác. Buồn ghê. :D

mrducbao

Cho QVGA

Bạn xài AE giống mình sao ko kiếm cái nào dành cho QVGA để anh em mình test. :( Nhảy vào lại thấy màn hình khác. Buồn ghê. :D

Nếu biết có cái gì hay mà chỉ có giá trị với mình thì làm còn nếu không có giá trị với mình thì mặc kệ thì chắc Forum này toi từ lâu rồi đồng chí ạ :-?

NhatToai

Super V.I.P
Phần mềm này dành cho tất cả các loại màn hình chứ không riêng gì WVGA/VGA hay WQVGA/QVGA.Các bạn tải file đính kèm bên dưới bài về giải nén lấy file cab copy vào PPC và cài.Đây là version mới nhất(0.5.2b ngày 12/5)và tuy nhiên trên vài dòng máy và còn tùy theo ROM PM này sẽ còn vài lỗi hiển thị.
Lưu ý chỉ dùng cho WM6.5.

ltdrs

dòng wizard rom xda2 winmo 6.5 build 21501 lỗi hiển thị nha các bác. đã test

LuongQuang

Super V.I.P
Đã gộp chung vào chủ đề đã có. Lần sau làm ơn search trước khi post không lại mất công bạn nhé!

Bài trên Mod. nhattoai cũng đã đưa rồi đó! :-?

NhatToai

Super V.I.P
Chủ đề này đã có,version này cũng đã giới thiệu rồi sao lại còn mở tiếp nữa vậy???

orange_244

Banned
[THE][WM6.5][All Res][AllBugsFixed] PureBlack2 by m.carroll

chuyển chủ đề mong các pác thứ lổi!!

Chỉnh sửa cuối:

NhatToai

Super V.I.P
nhầm lẩn thui :D đã sửa:D

Vậy à...thế thì bạn hãy quay ra ngoài và nhìn lại tiêu đề Topic xem sao nhé.
Bài 1 không có link down đấy,khi mở chủ đề giới thiệu bạn nên tìm đọc kỹ tránh trùng lặp,đừng nên vội vả nhé.

orange_244

Banned
Vậy à...thế thì bạn hãy quay ra ngoài và nhìn lại tiêu đề Topic xem sao nhé.
Bài 1 không có link down đấy,khi mở chủ đề giới thiệu bạn nên tìm đọc kỹ tránh trùng lặp,đừng nên vội vả nhé.
trong đó có link ở dưới có 2 file rui` nhưng pác đã nói vậy em tách ra làm 2 link cho khỏe!!! con` đổi chủ đề ở ngoài em đổi rùi mà không được!!:D\

NhatToai

Super V.I.P
Đã có chủ đề theme 6.5 sao còn mở thêm chủ đề vậy?
Chỉ cần giới thiệu theme,hình ảnh,ghi chú,link download...không cần google translate như vậy.
Theme PureBlack2 này của m.carroll vậy mà đọc cứ như của bạn làm.....
Topic cần gộp.

orange_244

Banned
EM XIN GHI NHẬN Ý KIẾN CỦA BÁC, LẦN SAU EM XIN RÚT KINH NGHIỆM Ạ :">
CÁM ƠN BÁC ĐÃ NHẮC NHỞ :p

qqonline33

Theme cho Titanium Plugin CAnalogClock [0.5.2b]

Đây là 1 số theme cho Titanium này.

Titanium Default

Black by bx718bklyn

loitraitim490

Sao máy em cài vào biểu tượng pin bị che khuất một nữa, ko hiển đủ ra màn hình! May em Atom. Mong bro nào giúp!