• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Titanium Plugin CAnalogClock [Beta 0.5.2]_giao diện khá pro cho WM

QuangThang89

Sao máy em cài vào biểu tượng pin bị che khuất một nữa, ko hiển đủ ra màn hình! May em Atom. Mong bro nào giúp!
Sao bạn ko đọc bài đầu tiên vậy, có dòng chữ "WVGA/VGA Only (for now)" nè, Atom màn hình QVGA mà, thân :)

qqonline33

Movado- Analog clock

Thêm 1 theme nữa... cho QVGA

QuangThang89

Hix, ko hỉu sao mình cài bản dành cho các loại màn hình thì biểu tượng thời tiết và biểu tượng pin bị lệch sang 1 bên, trong khi các biểu tượng khác vẫn ok, remove thì nó bay mất cái tab clock trên Titanium luôn, cuối cùng phải HR :(

CuongSuper

cái này cài như thế nào đây bạn. mình giải nén ra nhưng ko thấy có đuôi cab

qqonline33

Titanium Plugin CAnalogClock [0.6.3b] Updated

Tiếp tục cập nhật phiên bản 0.6.3b. Test thử và Feedback nhé...

orange_244

Banned
Cái này Định cài trên O2S có hiển thị đầy đủ ko, có bị mất biểu tượng nào ko ????

mới lấy bên XDA đóa. mà máy mình xài rom này it bị lổi lắm!!! xài phần mềm oki. chạy dc scirp đủ chứng chỉ mà.

QuangThang89

Nhưng mình xài cái này thường hiển thị ko hết, biểu tượng pin bị lệch, còn nhiều cái bị lệch lắm, ko hiểu tại sao

QuangThang89

Cài vào ko được rồi remove, hậu quả là mất tab clock trên titanium luôn, thui Định đăng ký làm chuột bạch đi :p

orange_244

Banned
Cài vào ko được rồi remove, hậu quả là mất tab clock trên titanium luôn, thui Định đăng ký làm chuột bạch đi :p

mình cài titatium win7 rui!! với lại cái đó không đẹp nên không chợi!! thắng thích thì cài thử đi!!:p

bnc246

các bác hướng dẫn em cài đặt với
sau khi em chạy file và SR thì k có j thay đổi cả