• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Titanium Plugin CAnalogClock [Beta 0.5.2]_giao diện khá pro cho WM

kinh81

Titanium Plugin CAnalogClock 0.7beta

Phần mềm này dành cho tất cả các loại màn hình chứ không riêng gì WVGA/VGA hay WQVGA/QVGA.Các bạn tải file đính kèm bên dưới bài về giải nén lấy file cab copy vào PPC và cài.Đây là version mới nhất (0.7beta)
Lưu ý chỉ dùng cho WM6.5.

Themes:

Titanium Default

Download Titanium Default: rp_thm_titanium_canalogclock_Titanium_Default.cab

Download Black by bx718bklyn: bx718bklyn_thm_titanium_canalogclock_Black.cab

titanium_CAnalogClock_wvga_vga_qvga_wqvga_0.7b.cab
titanium_CAnalogClock_wvga_vga_qvga_wqvga_0.6.3b.cab

hahungktdb

các Bác cho hỏi cai thời tiết update như nào mà ko thấy hiện ra như hình nhỉ,với lại cài bản 0.7b mà xem about lại báo 0.6b nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

ThaiChienvn

các Bác cho hỏi cai thời tiết update như nào mà ko thấy hiện ra như hình nhỉ,với lại cài bản 0.7b mà xem about lại báo 0.6b nhỉ
Bạn có cài đúng phiên bản không.?!
@Kinh... Bạn nên đưa Lick Downlaods cụ thể, không nên đưa đường dẫn của diễn đàn khác chứ.!

gh_3210

mình cài bản 0.7 (dow ở đây và cả ở trên xda) cho con antom life của mình không sử dụng được setting của nó, vào setting thay đổi song, save lại thì thường là bị treo máy luôn, lúc không bị treo thì lại mất canalogclock luôn. xem trong about thi vẫn là vẻ 0.6beta, có ai bị như mình không, xin các bro chỉ giáo