• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TJs_Atom_Exec_23409_WM_6.5_ROM đà TÍCH HỢP FONT VÀ BỘ GÕ

luongdang

Mình cài 6.1 vuốt đc mà bạn. Mà ý bạn là vuốt như thế nào? :D
mình sử dụng cái 6.1 của SONBLACK thấy có 1 số chỗ không vuốt được, như là phần tên múi giờ lúc set thời gian, phần contract, phần dial pad...

ktstran

bản đấy là bản nào nhỉ? để a sang xda tìm xem về dùng thử vậy. Hii! thanks cu nhé!!!!! hôm nào rảnh thì phone cho a đi đánh cờ nhé!!!
máy bản 6.1 Cua TJs khong dùng dc TF2D :(

TaQuangDuc

AE đã đến ngưỡng, theo mình không nên khoách cho nó bộ áo quá lớn nữa, mà nên quay về với thực tại, với 1 bản ROM nhẹ, nhanh, ổn định và ít hao pin

mrducbao

máy bản 6.1 Cua TJs khong dùng dc TF2D :(

TF 2D chạy ầm ầm mà bạn, có thể do bạn cài version TF2D còn nhiều lỗi nên cài xong nó không chạy, bạn vô topic Theme & Skin và tìm cho mình 1 bản TF2D và thử lại rồi cho mọi người biết nhé :)

mrducbao

AE đã đến ngưỡng, theo mình không nên khoách cho nó bộ áo quá lớn nữa, mà nên quay về với thực tại, với 1 bản ROM nhẹ, nhanh, ổn định và ít hao pin

Could you tell me which WM5.0 ROM is the best for AE???

Thanks

phat288

Could you tell me which WM5.0 ROM is the best for AE???

Thanks

thiệt tình bản thân em thừa nhận wm5.0 vẫn là r00m tốt nhất dành cho AE.
Quý công sức các bác cook room.ngày đêm rất khổ cực.
vã lại sử dụng pda mà không mò mẫm chút thì cũng phí cái pda quá. chẳng khác nào sài nokia 6100.:))

ktstran

TF 2D chạy ầm ầm mà bạn, có thể do bạn cài version TF2D còn nhiều lỗi nên cài xong nó không chạy, bạn vô topic Theme & Skin và tìm cho mình 1 bản TF2D và thử lại rồi cho mọi người biết nhé :)
bạn có thể cho mình biết bạn dùng bản TF2D nào dc không? Mình Dùng TJs_Atom_Exec_Very_Clean_21046_WM_6.1

manhtuongdatinh

ôi choìa chán lắm rồi, mới up thử bản rom mới nhất bên XDA ngay` 15/9, nhưng chán vai~, chậm ru`, nghe nhac như đấm vào tai. mấy cái Icon to qua nên nhòe!
Quay lại dùng bản của bác Khoa cho lành, mong bác Khoa sơm quay lại cook rom cho anh em chúng ta. :D

mrducbao

hey! cài cái part đó có tác dụng gì vậy? A giải thích dùm e cái đc hok?

Anh đính chính lại cho chú hiểu là Patch chứ không phải part, chú dùng máy tính bao lâu rồi mà lại hỏi 1 câu ngớ ngẩn thế hả???

Phải cài thêm cái đó vô vì nếu không cài thì máy nó báo "Tab here to lauch TFlo" và cứ thế ta Tab cho đến già vẫn vậy :D

Bản này sướng thật Pin cầm chạy ổn định em đang dùng 2 ngày rồi chưa thấy lổi gì .Cảm Ơn nhiều nha!

vuquang

Anh đính chính lại cho chú hiểu là Patch chứ không phải part, chú dùng máy tính bao lâu rồi mà lại hỏi 1 câu ngớ ngẩn thế hả???

Phải cài thêm cái đó vô vì nếu không cài thì máy nó báo "Tab here to lauch TFlo" và cứ thế ta Tab cho đến già vẫn vậy :D

ờ tại ko đọc kỹ nên khó hiểu hiiii! thanks vì câu trả lời và cái patch của chú e. hheheheheh!