• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔ ĐỘI CHÉM GIÓ =.=Z

mathanh

có ai thấy zợ tui đâu không?????
zợ tui trong hình này nà:p:p:p:p:p

DreamLand

Ban và Del luôn đi chứ Lock làm gì mất công mình Del quá vậy? Chuyện này nhắc hoài mà vẫn không chịu làm.>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)
Nick Admin em quyền Mod không Del. được anh àh. Chỉ là em hơi ngứa tay Lock chơi thôi anh ạ. Nhờ anh Minh Thắng xử lý giúp em nhé anh !!

MinhThang

Manager
Nick Admin em quyền Mod không Del. được anh àh. Chỉ là em hơi ngứa tay Lock chơi thôi anh ạ. Nhờ anh Minh Thắng xử lý giúp em nhé anh !!

Đã add quyền Mod rồi đó, chú ý các Admin nếu Bác nào hí hố cứ thẳng tay cho tui, trảm trước báo sau.

saodoingoi142

Moderator
Đã add quyền Mod rồi đó, chú ý các Admin nếu Bác nào hí hố cứ thẳng tay cho tui, trảm trước báo sau.

Bác Thắng nói thế thì Add quyền cho em luôn đi để em cùng làm với...làm một mình buồn lắm đó,không sướng đâu!!!=));;)

DreamLand

Mỗi ngày ra đường, mình dẫm lên đôi chân 5tr, khoác lên người 3tr , mà trong ví thì trống trơn :(

oanhngo

Mỗi ngày ra đường, mình dẫm lên đôi chân 5tr, khoác lên người 3tr , mà trong ví thì trống trơn :(

Mỗi ngày ra đường, mình dẫm lên đôi chân 7.500đ, khoác lên người 100.000đ , mà trong ví thì ...... 1 tỷ 500tr (hên xui) =)) =))

AlyCuong

Active Member
Không biết sai ngữ pháp đoạn nào aly?

Đôi chân mình giẫm lên => tức đôi dép phía dưới. Ok?

Mình giẫm lên đôi chân???? Nghe có kỳ quá k ta, mình giẫm lên đôi chân mình sao???? Thắc mắc...??

=D>=D>=D>=D>=D>

DreamLand

Đôi chân mình giẫm lên => tức đôi dép phía dưới. Ok?

Mình giẫm lên đôi chân???? Nghe có kỳ quá k ta, mình giẫm lên đôi chân mình sao???? Thắc mắc...??

=D>=D>=D>=D>=D>
Là sao ta, nói chung là ... :-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/