• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]35 games Hay nhất,đồ họa đẹp nhất s60 3rd

giangvungtau

mình vẫn gõ tiếng việt ầm ầm nè,bạn xem lại bộ gõ vietkey xem đang ở chế độ viết Vietnam hay English nhé

MinhThang

Manager
ai chi dum minh nut thank nam o dau voi. Va sao dien dan nang cap bay gio khong go tieng viet duoc nua

Hiện tại PV đang nâng cấp các bạn yên tâm với các lỗi, sẽ hoàn thiện trong thời gian ngắn nhất.

rambo90

mọi người cho em hỏi: em tải trò worm,tank,với hero về cài nó ko chạy đc.Máy báo:ứng dụng đóng:mophun game loader là sao ạ.thanks!

phongisme02

cái game residelt evil lỗi rồi anh ơi, em cài vào máy nó báo file corrup hay gì ấy

ngochung2009

Bác kykiske79 có thể pm em link down game resident evil đc ko em down về cũng gặp lỗi này.

boydeptrai

Kiểu update có chọn lọc như vậy rất hay, có lẽ nên đưa lên "khu quy hoạch" cho mọi người dễ thấy. Thanks :)